Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thành Ủy Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 732.209.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 726.593.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thành Ủy Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 732.209.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 726.593.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thành Ủy Cẩm Phả như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình xây dựng Sửa chữa, cải tạo nhà khách, nhà ăn, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Thành ủy Cẩm Phả của chủ đầu tư Thành Ủy Cẩm Phả.
22/12/2016 14:58
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình xây dựng Sửa chữa, cải tạo nhà khách, nhà ăn, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Thành ủy Cẩm Phả của chủ đầu tư Thành Ủy Cẩm Phả với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
29/11/2016 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thành Ủy Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa Cẩm Phả
15/12/2021 22:30
Thành Ủy Cẩm Phả công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2021 00:21
Thành Ủy Cẩm Phả đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Khám kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/11/2021 21:55
Thành Ủy Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý năm 2021 với 4 gói thầu.
09/11/2021 16:24
Thành Ủy Cẩm Phả đăng tải TBMT Chỉnh lý, lưu trữ hồ sơ tài liệu năm 2019 cho Văn phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2019 22:02
Thành Ủy Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Công tác chỉnh lý, lưu trữ hồ sơ tài liệu năm 2019 cho Văn phòng Thành ủy, Cơ quan Ủy ban Kiểm tra - Thanh tra với 2 gói thầu.
18/12/2019 21:07
Thành Ủy Cẩm Phả đăng tải TBMT Mua sắm bàn ăn, ghế bàn ăn trang bị cho nhà ăn Tầng 01 Thành ủy Cẩm Phả theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/11/2017 08:33
Thành Ủy Cẩm Phả đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống âm thanh loa máy phòng họp Hội trường tầng 2 Thành ủy Cẩm Phả theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/11/2017 08:31
Thành Ủy Cẩm Phả công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình xây dựng Sửa chữa, cải tạo nhà khách, nhà ăn, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Thành ủy Cẩm Phả với 0 nhà thầu tham gia.
09/11/2016 09:13
Thành Ủy Cẩm Phả đăng tải TBMT Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình xây dựng Sửa chữa, cải tạo nhà khách, nhà ăn, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Thành ủy Cẩm Phả theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
02/11/2016 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình xây dựng Sửa chữa, cải tạo nhà khách, nhà ăn, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Thành ủy Cẩm Phả của chủ đầu tư Thành Ủy Cẩm Phả.
22/12/2016 14:58
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình xây dựng Sửa chữa, cải tạo nhà khách, nhà ăn, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Thành ủy Cẩm Phả của chủ đầu tư Thành Ủy Cẩm Phả với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
29/11/2016 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành Ủy Cẩm Phả đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành Ủy Cẩm Phả đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thành Ủy Cẩm Phả đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành Ủy Cẩm Phả có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thành Ủy Cẩm Phả có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta không được trả lương vì có đầu và tay, mà vì sử dụng chúng. "
Elbert Hubbard
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.