Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thư viện tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.983.358.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.709.004.761 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thư viện tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.983.358.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.709.004.761 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
18/08/2026 10:19
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ tổ chức Hội thi Thiếu nhi đất Tổ kể chuyện tuyên truyền giới thiệu sách - Hè 2025 và Tổng kết trao giải Cuộc thi Đại sứ Văn hóa đọc tỉnh Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh
16/08/2026 15:27
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2026 15:45
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT KHOA
24/07/2026 17:14
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bổ sung sách năm 2026 của Thư viện tỉnh Phú Thọ với 2 gói thầu.
24/07/2026 17:12
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Đo đạc, lấy mẫu phân tích và lập báo cáo quan trắc môi trường lao động tại các cơ sở của Thư viện tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ QUAN TRẮC MÔI TRƯỜNG LAO ĐỘNG VIỆT NAM
12/06/2026 16:37
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Đo đạc, lấy mẫu phân tích và lập báo cáo quan trắc môi trường lao động tại các cơ sở của Thư viện tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:30
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tổ chức Trưng bày tư liệu và Hội sách đất Tổ năm 2026 phục vụ Giỗ Tổ Hùng Vương - Lễ hội Đền Hùng vàTuần Văn hóa - Du lịch Đất Tổ năm Bính Ngọ 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN PHƯƠNG VĨNH PHÚC
16/04/2026 11:36
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Tổ chức Trưng bày tư liệu và Hội sách đất Tổ năm 2026 phục vụ Giỗ Tổ Hùng Vương - Lễ hội Đền Hùng vàTuần Văn hóa - Du lịch Đất Tổ năm Bính Ngọ 2026 với 1 gói thầu.
15/04/2026 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH THÁI THỊNH
25/06/2025 15:58
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 08:25
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 15:33
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT KHOA
17/06/2025 14:40
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Bổ sung sách kho tỉnh cho Thư viện tỉnh Phú Thọ năm 2025 với 2 gói thầu.
17/06/2025 14:33
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Lập trình phần mềm đăng ký làm thẻ thư viện trực tuyến Thư viện tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHẦN MỀM UC VIỆT NAM
16/06/2025 10:17
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Lập trình phần mềm đăng ký làm thẻ thư viện trực tuyến Thư viện tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:12
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Bổ sung sách cho kho lưu động Thư viện tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
06/06/2025 16:34
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Bổ sung sách cho kho lưu động Thư viện tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
04/06/2025 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
18/08/2026 10:19
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ tổ chức Hội thi Thiếu nhi đất Tổ kể chuyện tuyên truyền giới thiệu sách - Hè 2025 và Tổng kết trao giải Cuộc thi Đại sứ Văn hóa đọc tỉnh Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh
16/08/2026 15:27
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2026 15:45
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT KHOA
24/07/2026 17:14
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bổ sung sách năm 2026 của Thư viện tỉnh Phú Thọ với 2 gói thầu.
24/07/2026 17:12
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Đo đạc, lấy mẫu phân tích và lập báo cáo quan trắc môi trường lao động tại các cơ sở của Thư viện tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ QUAN TRẮC MÔI TRƯỜNG LAO ĐỘNG VIỆT NAM
12/06/2026 16:37
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Đo đạc, lấy mẫu phân tích và lập báo cáo quan trắc môi trường lao động tại các cơ sở của Thư viện tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:30
Thư viện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tổ chức Trưng bày tư liệu và Hội sách đất Tổ năm 2026 phục vụ Giỗ Tổ Hùng Vương - Lễ hội Đền Hùng vàTuần Văn hóa - Du lịch Đất Tổ năm Bính Ngọ 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN PHƯƠNG VĨNH PHÚC
16/04/2026 11:36
Thư viện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Tổ chức Trưng bày tư liệu và Hội sách đất Tổ năm 2026 phục vụ Giỗ Tổ Hùng Vương - Lễ hội Đền Hùng vàTuần Văn hóa - Du lịch Đất Tổ năm Bính Ngọ 2026 với 1 gói thầu.
15/04/2026 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tại sao bạn lại keo kiệt với bản thân? Tại sao bạn lại chần chừ? Bạn tiết kiệm vì cái gì – vì một lúc nào đó khác? Không có lúc nào đó khác. Chỉ có hiện tại. Ngay lúc này. "
George Balanchine
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".