Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa

Tìm thấy: 15:35 17/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Bổ sung sách kho tỉnh cho Thư viện tỉnh Phú Thọ năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bổ sung sách kho tỉnh cho Thư viện tỉnh Phú Thọ năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước cấp năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500277669_2506171524
Ngày phê duyệt
17/06/2025 15:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Thư viện tỉnh Phú Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:33 17/06/2025
đến
08:00 24/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2025 (07/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ V&P VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Số 43, ngách 54/53 đường Ngọc Hồi - Xã Tam Hiệp - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT KHOA Tư vấn lập E-HSMT Khu Ngọc Tỉnh - Thị trấn Lâm Thao - Huyện Lâm Thao - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT KHOA Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Ngọc Tỉnh - Thị trấn Lâm Thao - Huyện Lâm Thao - Tỉnh Phú Thọ

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Kỹ năng sống JADOO khám phá kỹ năngTự lập
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
2
Kỹ năng vững vàng sẵn sàng để thành công: Đừng ngại nói lời "cảm ơn" đừng sợ nói lời "xin lỗi)
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
3
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): 30 năm văn học kháng chiến (1945 - 1975)
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
4
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Có một miền cỏ thơm bình yên
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
5
Bồi dưỡng học sinh giỏi vật lý lớp 11 T2
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
6
Bồi dưỡng kỹ năng đọc viết ngữ văn 8
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
7
Bồi dưỡng năng lực toán 11 - Tập 2
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
8
Bồi dưỡng năng lực toán 11 Tập 1
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
9
Bồi dưỡng năng lực toán 12 Tập 1
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
10
Bồi dưỡng năng lực toán 12 Tập 2
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
11
Bồi dưỡng và phát triển tư duy viết bài văn hay lớp 6
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
12
Bụi đường tuổi trẻ
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
13
Buồn như thế biết đến bao giờ
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
14
Bức tượng và người đàn bà
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
15
Bức xúc không làm ta vô can
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
16
Bước chậm lại giữa thế gian vội vã
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
17
Bứt phá kỳ thi vào lớp 10 môn ngữ văn
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
18
Cái "thiêng" trong văn hóa người Việt
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
19
Cạm bẫy người (phóng sự)
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
20
Can đảm là chính mình trong thế giới hiểm nguy
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
21
Cấp tốc luyện thi vào 10 môn tiếng Anh
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
22
Cấp tốc TNPT môn ngữ văn
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
23
Cấp tốc tốt nghiệp PT môn tiếng Anh
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
24
Cấp tốc tốt nghiệp phổ thông môn sinh
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
25
Cầu vồng sau mưa
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
26
Con đường chẳng mấy ai đi
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
27
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Công tác binh vận của Đảng trong kháng chiến chống Mỹ, cứu nước
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
28
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Đại thắng mùa Xuân
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
29
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Tác giả và tác phẩm văn học (1945 - 1975)
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
30
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Từ Toàn quốc kháng chiến đến chiến dịch Hồ Chí Minh lịch sử - Những dấu ấn phát triển của nghệ thuật quân sự Việt Nam
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
31
50 đề tăng điểm nhanh tiếng Anh
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
32
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Từ trận Phai Khắt - Nà Ngần đến chiến dịch Hồ Chí Minh
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
33
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Trong cơn gió lốc
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
34
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Trước ngưỡng cửa bình minh
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
35
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Xuân Giải phóng - Tập 1: Trước giờ vào trận
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
36
Tín ngưỡng thờ cúng Hùng Vương ở Việt Nam
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
37
Tam Đảo - Đất linh thiêng, miền du lịch
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
38
Bông sen trắng giữa lòng Hà Nội
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
39
Điện Biên Phủ - Nhiệm vụ bất khả thi
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
40
Hồi ức Quảng Trị
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
41
Bốn mươi lăm chân dung thầy và bạn
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
42
Phát huy giá trị văn hóa, sức mạnh con người Việt Nam trong công cuộc xây dựng và phát triển đất nước (Sách chuyên khảo) (Xuất bản lần thứ hai, có chỉnh sửa, bổ sung)
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
43
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (1975 - 2025): Xuân Giải phóng - Tập 2: Mở màn và kết thúc
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
44
Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước 1975 - 2025: Từ phong trào Đồng Khởi đến Đại thắng mùa Xuân 1975
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
45
Kỷ niệm 50 năm thống nhất đất nước - ở thành phố Hồ Chí Minh có chúng tôi - 50 ký sự nhân vật
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
46
Kỹ Thuật Đặt Câu Lệnh Cho Chat GPT
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
47
Khai phá tiềm năng bản thân qua tư duy tích cực
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
48
Khẽ nắm bàn tay em (truyện tranh)
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
49
Khi địa ngục trống rỗng
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10
50
Khúc hát cho em
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây