Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 18 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 82 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 265 gói thầu, trong đó có 68 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 127 gói (với 153 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 159 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 142 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 140 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,02%, Xây lắp 16,34%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 34,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 189.291.854.937 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 184.435.576.296 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,02%, Xây lắp 16,34%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 34,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 189.291.854.937 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 184.435.576.296 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thuế tỉnh Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 98 KHLCNT trong đó có 75 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 124 TBMT trong đó tự mời thầu 119 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thuế tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm kết hợp con người cho công chức và người lao động Thuế tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:04
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
28/08/2026 15:15
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN EAD VIỆT NAM
28/08/2026 15:11
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HNT VIỆT NAM
25/08/2026 11:08
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng phân tích số liệu kế toán - tài chính phục vụ công tác kiểm tra thuế và lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng nghiệp vụ quản lý thuế và hỗ trợ doanh nghiệp năm 2026 tại Thuế tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC LÃNH ĐẠO VÀ QUẢN LÝ TÀI CHÍNH
07/08/2026 17:02
Thuế tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 14:06
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị PCCC năm 2026 tại Thuế tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ TIẾN PHÁT
03/08/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua ổn áp Lioa phòng máy chủ Cục Thuế tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Tân Phát Việt
25/02/2025 20:24
Thuế tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua ổn áp Lioa phòng máy chủ cùa Cục Thuế tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
23/02/2025 16:46
Thuế tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua ổn áp Lioa phòng máy chủ cùa Cục Thuế tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
23/02/2025 16:36
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn nhà phụ trợ Chi cục Thuế Thành phố số 106 phố Hoàng Văn Thụ, phường Hợp Giang, thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÁT THỊNH CAO BẰNG
17/12/2024 18:54
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Phòng làm việc Cục trưởng Cục Thuế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH QUÂN CAO BẰNG
17/12/2024 18:51
Thuế tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Dự toán sửa chữa tài sản, công cụ, dụng cụ bằng nguồn chi thường xuyên của Cục Thuế tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
17/12/2024 14:29
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Gia 82
16/12/2024 12:01
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Gia 82
16/12/2024 12:01
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Tân Phát Việt
10/12/2024 18:20
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thuế tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm kết hợp con người cho công chức và người lao động Thuế tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:04
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
28/08/2026 15:15
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN EAD VIỆT NAM
28/08/2026 15:11
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HNT VIỆT NAM
25/08/2026 11:08
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng phân tích số liệu kế toán - tài chính phục vụ công tác kiểm tra thuế và lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng nghiệp vụ quản lý thuế và hỗ trợ doanh nghiệp năm 2026 tại Thuế tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC LÃNH ĐẠO VÀ QUẢN LÝ TÀI CHÍNH
07/08/2026 17:02
Thuế tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 14:06
Thuế tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị PCCC năm 2026 tại Thuế tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ TIẾN PHÁT
03/08/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 82 KHLCNT, trong đó có 265 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 153 TBMT trong 127 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 119 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 34 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 159 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 159 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 83 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chiến tranh không được trả giá trong thời chiến, hóa đơn sẽ đến sau đó. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".