Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:07 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở Thuế tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Trụ sở Thuế tỉnh Cao Bằng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thục Phán, Tỉnh Cao Bằng
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
316/QĐ-CBA
Ngày phê duyệt
03/08/2026 14:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Thuế tỉnh Cao Bằng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:06 03/08/2026
đến
14:00 13/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
78.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/08/2026 (11/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH 1818 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 3 - Phường Ngọc Xuân - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5 - Sông Hiến - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 5 - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng
4 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5 - Sông Hiến - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 5 - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ; Đặc điểm thiết bị: Tải trọng tối thiểu 5 tấn, có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực
1
2
Loại thiết bị: Máy cắt gạch đá. Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt.
2
3
Loại thiết bị: Máy cắt uốn; Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt.
2
4
Loại thiết bị: Máy hàn điện; Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2086.214
m2
2
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3162.125
m2
3
Quét dung dịch chống thấm nền
71.974
m2
4
Lát nền, sàn gạch ceramic chống trơn 300x300mm, vữa XM M75, XM PCB30
45.88
m2
5
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột gạch ceramic 300x600mm
26.094
m2
6
Thi công trần bằng tấm nhựa 600x600 + khung xương
45.715
m2
7
Lắp đặt xí bệt (Tận dụng)
8
bộ
8
Lắp đặt chậu tiểu nam (Tận dụng)
6
bộ
9
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi (Tận dụng)
8
bộ
10
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
570.292
m2
11
Cạo bóc lớp sơn cũ, vệ sinh, sơn hoàn thiện lại cửa gỗ bằng sơn PU
1658.049
m2
12
Xử lý bề mặt cửa gỗ, phun quét dung dịch phòng chống mối chuyên dụng
1658.049
m2
13
Cắt và lắp kính - Chiều dày kính ≤7mm, đóng bằng nẹp gỗ vào cửa, vách gỗ
1.765
m2
14
Lắp dựng cửa vào khuôn
568.892
1m2
15
Bộ khóa hợp kim cửa đi
5
bộ
16
Bộ khóa clemon đồng cửa sổ
17
bộ
17
Ô thoáng gỗ kính trắng dày 5mm
0.405
m2
18
Lắp dựng cửa vào khuôn
0.405
1m2
19
Cửa sổ nhôm hệ 55 vát cạnh, kính dày 6,38mm
1.92
m2
20
Bộ phụ kiện cửa sổ
4
bộ
21
Tháo dỡ hoa sắt cửa
186.322
m2
22
Cạo rỉ các kết cấu thép hoa sắt
157.29
m2
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
157.29
m2
24
Lắp dựng hoa sắt cửa
186.322
m2
25
Trần nhôm Clip- In 600x1200x0,8 mm bề mặt đục lỗ D1,8mm, màu trắng tiêu chuẩn, sơn tĩnh điện gia nhiệt PE.Phụ kiện: Khung tam giác 1,8m, 02 móc treo, 0,4 nối
252.85
m2
26
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng (tận dụng)
22
bộ
27
Phá dỡ hoa sắt lan can
9.365
m2
28
Gia công hoa sắt lan can
0.241
tấn
29
Lắp dựng hoa sắt lan can
9.365
m2
30
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
31.44
1m2
31
Vận chuyển Cát các loại, than xỉ lên cao bằng vận thăng lồng
26.791
m3
32
Vận chuyển Các loại sơn, bột (bột đá, bột bả,..) lên cao bằng vận thăng lồng
1.696
tấn
33
Vận chuyển Xi măng lên cao bằng vận thăng lồng
7.974
tấn
34
Vận chuyển Tấm trần các loại lên cao bằng vận thăng lồng
2.529
100m2
35
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤50m
18.653
100m2
36
NHÀ LÀM VIỆC SỐ 1
37
Phá 20% lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
835.655
m2
38
Phá 20% lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
888.935
m2
39
Phá 20% lớp vữa trát xà, dầm, trần ngoài nhà
246.634
m2
40
Phá 20% lớp vữa trát xà, dầm, trần trong nhà
15.401
m2
41
Phá 20% lớp vữa trát cầu thang
46.851
m2
42
Phá 100% lớp vữa trát má cửa
15.18
m2
43
Cạo bỏ 80% lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ
6898.36
m2
44
Cạo bỏ 80% lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
1235.545
m2
45
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt mái ngói ban công
73.568
m2
46
Cạo bỏ rêu mốc, vệ sinh bề mặt tường ốp đá granite ngoài nhà
326.018
m2
47
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
37.771
m2
48
Đục nhám mặt bê tông
37.771
m2
49
Tháo dỡ gạch ốp chân tường cao 300mm
15.456
m2
50
Tháo dỡ vách ngăn compact
31.136
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây