Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.360.615.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.357.860.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.360.615.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.357.860.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ THỊ THU HƯƠNG
06/06/2023 08:06
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo nhà ăn và sân đường nội bộ của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 167
31/05/2023 08:33
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
19/05/2023 14:28
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, MÔI TRƯỜNG VÀ HẠ TẦNG KỸ THUẬT Á CHÂU
19/05/2023 14:27
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2023 14:25
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 với 3 gói thầu.
19/05/2023 14:14
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo nhà ăn và sân đường nội bộ của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2023 10:51
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư VP phục vụ công tác Đảng, chính trị năm 2023 của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Lưu Thị Phương Thảo
08/05/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Sửa chữa tàu vận tải 22-11-07 của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ VẬN TẢI HÀ NỘI
21/04/2023 17:46
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Trạm rửa xe của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO NGỌC
14/04/2023 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ THỊ THU HƯƠNG
06/06/2023 08:06
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo nhà ăn và sân đường nội bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 167
31/05/2023 08:33
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2023 16:09
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo nhà ăn và sân đường nội bộ với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2023 14:31
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
19/05/2023 14:28
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, MÔI TRƯỜNG VÀ HẠ TẦNG KỸ THUẬT Á CHÂU
19/05/2023 14:27
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2023 14:25
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn với 3 gói thầu.
19/05/2023 14:14
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo nhà ăn và sân đường nội bộ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2023 10:51
Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đăng tải KHLCNT Tiểu đoàn vận tải 32/Cục Hậu cần/Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
19/05/2023 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ THỊ THU HƯƠNG
06/06/2023 08:06
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo nhà ăn và sân đường nội bộ của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 167
31/05/2023 08:33
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
19/05/2023 14:28
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, MÔI TRƯỜNG VÀ HẠ TẦNG KỸ THUẬT Á CHÂU
19/05/2023 14:27
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2023 14:25
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa đảm bảo công tác chuyên môn của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 với 3 gói thầu.
19/05/2023 14:14
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo nhà ăn và sân đường nội bộ của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2023 10:51
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư VP phục vụ công tác Đảng, chính trị năm 2023 của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Lưu Thị Phương Thảo
08/05/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Sửa chữa tàu vận tải 22-11-07 của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ VẬN TẢI HÀ NỘI
21/04/2023 17:46
Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Trạm rửa xe của chủ đầu tư Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO NGỌC
14/04/2023 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu Đoàn VT32 - Cục Hậu cần - Quân đoàn 2 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thiên nhiên mới xảo quyệt làm sao khi giấu đi từng nếp nhăn của sự già cỗi không tưởng nổi sau những đóa hồng và vi-ô-lét và sương sớm! "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".