Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.643.531.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.789.307.175 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.643.531.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.789.307.175 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1280 gói thầu, trong đó trúng 1215 gói, trượt 49 gói, 8 chưa có kết quả, 8 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 2.53% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.67% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (124), Ninh Bình (93), Đồng Nai (57), Hải Phòng (54), TP.Hồ Chí Minh (47), Bắc Ninh (34), Thái Nguyên (24), Gia Lai (22), Quảng Trị (19), Hưng Yên (19), Khánh Hòa (18), Nghệ An (17), Phú Thọ (16), Đà Nẵng (16), Huế (16), Lâm Đồng (16), Quảng Ngãi (15), An Giang (14), Sơn La (12), Cần Thơ (10), Quảng Ninh (10), Tây Ninh (10), Hà Tĩnh (9), Đồng Tháp (6), Lạng Sơn (5), Thanh Hoá (4), Vĩnh Long (4), Cà Mau (4), Lào Cai (4), Đắk Lắk (3), Tuyên Quang (3), Lai Châu (3), Điện Biên (2), Cao Bằng (1), Không xác định (583)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (124), Đồng Nai (47), Ninh Bình (45), TP.Hồ Chí Minh (38), Nam Định (30), Hải Phòng (17), Nghệ An (17), Huế (16), Bắc Giang (15), Bắc Ninh (14), Sơn La (12), Kiên Giang (12), Hưng Yên (12), Bình Thuận (11), Hải Dương (11), Quảng Ninh (10), Bình Định (10), Thái Nguyên (10), Phú Thọ (9), Quảng Nam (9), Quảng Trị (9), Khánh Hòa (9), Hà Tĩnh (9), Hà Nam (9), Ninh Thuận (8), Bắc Kạn (7), Kon Tum (6), Quảng Bình (6), Đồng Tháp (5), Sóc Trăng (5), Đà Nẵng (5), Lạng Sơn (5), Quảng Ngãi (5), Cần Thơ (4), Thanh Hoá (4), Bà Rịa - Vũng Tàu (4), Thái Bình (4), Bình Phước (4), Cà Mau (3), Vĩnh Phúc (3), Tuyên Quang (3), Gia Lai (3), Lai Châu (3), Lâm Đồng (3), Tây Ninh (3), Điện Biên (2), Hậu Giang (2), An Giang (2), Long An (2), Bến Tre (2), Bình Dương (2), Đắk Lắk (2), Lào Cai (2), Hòa Bình (2), Trà Vinh (1), Tiền Giang (1), Vĩnh Long (1), Yên Bái (1), Phú Yên (1), Cao Bằng (1), Không xác định (680)
- Có quan hệ với 371 bên mời thầu
- Có quan hệ với 393 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 255 nhà thầu trong 100 gói thầu, thắng 44 gói, thua 47 gói, 3 chưa có kết quả, 6 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 107 nhà thầu trong 132 gói thầu, thắng thầu 112 gói, thua 16 gói, 0 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 13 gói thầu với 18 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00002363
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông (đường thủy nội địa, hàng hải, hầm, đường bộ)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp (năng lượng)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình phục vụ Nông nghiệp và PTNT (Thủy lợi)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm 04 máy dò từ tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT DBM
01/07/2026 11:20
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm 04 máy dò từ tính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2026 16:39
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư mua sắm máy dò từ tính phục vụ thi công rà phá bom mìn, vật nổ với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:07
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Cung cấp bảo hiểm cho 03 máy khoan Boomer L2D.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
03/06/2026 16:19
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Dự toán Cung cấp Bảo hiểm cho 03 máy khoan hầm Boomer L2D với 1 gói thầu.
03/06/2026 15:56
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm 04 xe ô tô 07 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
03/06/2026 14:59
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm 04 xe ô tô 07 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 13:33
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm 04 xe ô tô 07 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2026 15:35
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Đầu tư mua sắm xe ô tô phục vụ điều hành sản xuất kinh doanh với 1 gói thầu.
13/05/2026 10:33
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Cung cấp đường ống HDPE và phụ kiện đi kèm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ
12/02/2026 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư trang bị thi công công trình Thủy điện tích năng Bác Ái và tăng năng lực Tổng công ty với 11 gói thầu.
27/06/2025 10:49
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư trang bị thi công công trình Thủy điện tích năng Bác Ái và tăng năng lực Tổng công ty với 11 gói thầu.
16/06/2025 13:34
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp dịch vụ tư vấn thẩm định E-HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Hải Phát
09/06/2025 11:45
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp dịch vụ tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CHẤN PHONG
09/06/2025 11:24
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư trang bị thi công công trình Thủy điện tích năng Bác Ái và tăng năng lực Tổng công ty với 11 gói thầu.
06/06/2025 15:04
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Cung cấp bảo hiểm cho 03 máy khoan Boomer L2D.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
21/05/2025 10:11
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán cung cấp Bảo hiểm cho 03 máy khoan Boomer L2D với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:25
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm 01 xe ô tô trộn bê tông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kinh doanh Thương mại và Dịch vụ Trường Thịnh
27/07/2024 13:53
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư trang thiết bị phục vụ thi công dự án và tăng năng lực Tổng công ty (Đợt 2/2024) với 1 gói thầu.
23/07/2024 14:37
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp 01 máy toàn đạc điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ TRẮC ĐỊA SAO VIỆT
26/03/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm 04 máy dò từ tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT DBM
01/07/2026 11:20
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm 04 máy dò từ tính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2026 16:39
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư mua sắm máy dò từ tính phục vụ thi công rà phá bom mìn, vật nổ với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:07
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Cung cấp bảo hiểm cho 03 máy khoan Boomer L2D.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
03/06/2026 16:19
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Dự toán Cung cấp Bảo hiểm cho 03 máy khoan hầm Boomer L2D với 1 gói thầu.
03/06/2026 15:56
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm 04 xe ô tô 07 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
03/06/2026 14:59
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm 04 xe ô tô 07 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 13:33
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải TBMT Đầu tư mua sắm 04 xe ô tô 07 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2026 15:35
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Đầu tư mua sắm xe ô tô phục vụ điều hành sản xuất kinh doanh với 1 gói thầu.
13/05/2026 10:33
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ công bố kết quả gói thầu Cung cấp đường ống HDPE và phụ kiện đi kèm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ
12/02/2026 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người tìm được niềm vui sướng cao quý từ những cảm xúc của thi ca là thi nhân thực thụ, cho dù anh ta không viết được dòng thơ nào trong cả cuộc đời. "
George Sand
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".