Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.438.215.887 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.123.389.776 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.438.215.887 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.123.389.776 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN NAM
24/08/2026 17:04
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn Thẩm định giá thiết bị phục vụ công tác lập dự toán mua sắm đồng hồ nước năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
21/08/2026 08:29
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng hồ nước năm 2026 với 2 gói thầu.
21/08/2026 08:22
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
26/06/2026 16:59
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VẠN XUÂN
26/06/2026 07:39
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT SEEN
18/06/2026 20:35
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TỔNG HỢP QUỐC HUY
05/05/2026 15:16
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt 03 trụ nước uống tại vòi trên địa bàn đặc khu Côn Đảo với 1 gói thầu.
05/05/2026 14:59
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2026 14:48
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TỔNG HỢP QUỐC HUY
28/04/2026 20:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Hoàn trả hiện trạng vỉa hè hố chuyển dời đồng hồ các tuyến Võ Thị Sáu, Hồ Thanh Tòng và Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TỔNG HỢP QUỐC HUY
04/06/2025 08:04
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải KHLCNT Hoàn trả hiện trạng vỉa hè hố chuyển dời đồng hồ các tuyến Võ Thị Sáu, Hồ Thanh Tòng và Nguyễn Văn Trỗi với 1 gói thầu.
03/06/2025 16:26
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu lọc nước năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HOÀNG GIANG
06/03/2025 14:20
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu lọc nước năm 2025 với 1 gói thầu.
03/03/2025 16:20
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hóa đơn điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/03/2025 15:56
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ hóa đơn điện tử với 1 gói thầu.
03/03/2025 15:24
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm ống HDPE D110 và vật tư lắp đặt hệ thống ống cấp III trên tuyến đường Võ Thị Sáu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GENERAL LÊ NGUYỄN
07/06/2024 16:52
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua sắm ống HDPE D110 và vật tư lắp đặt hệ thống ống cấp III trên tuyến đường Võ Thị Sáu với 2 nhà thầu tham gia.
24/05/2024 09:58
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm ống HDPE D110 và vật tư lắp đặt hệ thống ống cấp III trên tuyến đường Võ Thị Sáu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2024 15:03
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm ống HDPE D110 và vật tư lắp đặt hệ thống ống cấp III trên tuyến đường Võ Thị Sáu với 1 gói thầu.
08/05/2024 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN NAM
24/08/2026 17:04
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn Thẩm định giá thiết bị phục vụ công tác lập dự toán mua sắm đồng hồ nước năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
21/08/2026 08:29
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng hồ nước năm 2026 với 2 gói thầu.
21/08/2026 08:22
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
26/06/2026 16:59
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VẠN XUÂN
26/06/2026 07:39
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT SEEN
18/06/2026 20:35
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TỔNG HỢP QUỐC HUY
05/05/2026 15:16
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt 03 trụ nước uống tại vòi trên địa bàn đặc khu Côn Đảo với 1 gói thầu.
05/05/2026 14:59
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2026 14:48
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TỔNG HỢP QUỐC HUY
28/04/2026 20:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nỗi sợ là sự thiếu tin tưởng vào khả năng bản thân có thể tìm ra các giải pháp hữu hiệu. "
T. F. Hodge