Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:55 05/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp hệ thống điện động lực tại Nhà máy nước Lớn
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp hệ thống điện động lực tại Nhà máy nước Lớn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Đặc khu Côn Đảo, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
35/QĐ-TCCN
Ngày phê duyệt
05/05/2026 14:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm cung cấp nước đặc khu Côn Đảo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:48 05/05/2026
đến
09:00 15/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2026 (13/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LHP VIỆT NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 194/18B Bùi Đình Túy - - Phường Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN HẠ TẦNG KỸ THUẬT VÀ XÂY DỰNG SASOCO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 67/66E8 ĐƯỜNG 38, KHU PHỐ 74 - - Phường Hiệp Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
3 chưa xác định Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định không
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIAO THÔNG BÀ RỊA-VŨNG TÀU Tư vấn lập E-HSMT 669/19/19 Nguyễn An Ninh - - Phường Tam Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ THI CÔNG XÂY DỰNG SỐ 9 VT Tư vấn thẩm định E-HSMT số 978A, đường 30/4 - - Phường Phước Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIAO THÔNG BÀ RỊA-VŨNG TÀU Tư vấn đánh giá E-HSDT 669/19/19 Nguyễn An Ninh - - Phường Tam Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ THI CÔNG XÂY DỰNG SỐ 9 VT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 978A, đường 30/4 - - Phường Phước Thắng - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông (12 CV) - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
2
2
Máy đầm đất cầm tay (70 kg) - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1
3
Máy đào bánh xích (dung tích ≥ 0,4m3) - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu. (Không bố trí máy đào lớn hơn 0,8m3)
1
4
Ô tô tự đổ (trọng tải ≥5 tấn) - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu. (Không bố trí ô tô lớn hơn 7,5tấn).
1
5
Máy hàn - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1
6
Máy đầm dùi bê tông- Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1
7
Máy trộn bê tông - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1
8
Máy mài - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1
9
Máy khoan - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1
10
Máy cắt uốn cốt thép - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1
11
Máy lu bánh thép tự hành (≤10 tấn) - Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1
12
Tải có cẩu (≥6 tấn)- Đính kèm tài liệu nhà thầu tham chiếu theo yêu cầu tại e-cdnt 10.8 chương II. bảng dữ liệu đấu thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HỆ THỐNG CÁP ĐIỆN ĐỘNG LỰC
2
Cung cấp, lắp đặt Dây cáp CXV/DATA 1x240mm2
1328
m
3
Cung cấp, lắp đặt Dây cáp CXV/DATA 1x120mm2
443
m
4
Cung cấp, lắp đặt Dây cáp LV-ABC 4x120mm2
855
m
5
Cung cấp, lắp đặt Dây cáp CXV/DATA 1x95mm2
1646
m
6
Cung cấp, lắp đặt Dây cáp CXV/DATA 1x50mm2
549
m
7
Cung cấp, lắp đặt Dây cáp CXV/DSTA (3x50+1x25mm2)
938
m
8
Cung cấp, lắp đặt Dây cáp CXV/DSTA (3x10+1x6mm2)
65
m
9
Cung cấp, lắp đặt Tủ đấu nối tole mạ kẽm, sơn tĩnh điện, H1000xW650xD600mm, 2mm
4
cái
10
Cung cấp, lắp đặt Tủ đấu nối tole mạ kẽm, sơn tĩnh điện, H700xW650xD450mm, 2mm
3
cái
11
Cung cấp, lắp đặt Bộ chuyển nguồn 4P
3
bộ
12
Cung cấp, lắp đặt Bộ điều khiển ATS
3
bộ
13
Cung cấp, lắp đặt Ống HDPE gân xoắn 65/85mm2
22.7
100m
14
Cung cấp, lắp đặt Ống HDPE gân xoắn 50/65mm2
27.19
100m
15
Cung cấp, lắp đặt Băng cảnh báo
1870
m
16
Rải gạch Gạch cảnh báo (gạch terrazzo 400x400)
3980
viên
17
Cung cấp, lắp đặt Phụ kiện đấu nối tủ
1
hệ
18
Cung cấp, lắp đặt MCCB 320A-4P, 36KA
2
cái
19
Cung cấp, lắp đặt MCCB 250A-4P, 36KA
2
cái
20
Cung cấp, lắp đặt MCCB 160A-4P, 36KA
3
cái
21
Chống sét lan truyền 3P+N
7
bộ
22
Cung cấp, lắp đặt MCB 50A-4P, 6KA
7
cái
23
Cung cấp, lắp đặt Tiếp địa tủ điện
5
bộ
24
PHÁ DỠ, TÁI LẬP LỀ ĐẤT (L=1.610M)
25
Đào mương đặt cáp, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.293
100m3
26
Đào đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
212.25
m3
27
Đắp đất tận dụng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.286
100m3
28
Vận chuyển đất đào dư đi đổ bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1km đầu, đất cấp II
0.13
100m3
29
Vận chuyển đất đào dư đi đổ bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.13
100m3/4km
30
Vận chuyển đất đào dư đi đổ bằng ô tô tự đổ 5T 7km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.13
100m3/7km
31
Trồng cỏ hoàn trả mặt bằng hiện trạng
4.245
100m2
32
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng xe bồn 8m3
59.43
100m2/ lần
33
PHÁ DỠ, TÁI LẬP ĐƯỜNG NHỰA (L=67M)
34
Cắt mặt đường hiện trạng
13.4
10m
35
Phá dỡ kết cấu nền đường hiện hữu
13.4
m3
36
Bốc xếp kết cấu phá dỡ lên phương tiện vận chuyển
13.4
m3
37
Vận chuyển kết cấu phá dỡ đi đổ bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.134
100m3
38
Vận chuyển kết cấu phá dỡ bằng ôtô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.134
100m3/4km
39
Vận chuyển kết cấu phá dỡ bằng ôtô tự đổ 5T 7km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
0.134
100m3/7km
40
Đào đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
7.035
m3
41
Đào mương đặt cáp, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.03
100m3
42
Đắp đất tận dụng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.077
100m3
43
Vận chuyển đất đào dư đi đổ bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1km đầu, đất cấp II
0.023
100m3
44
Vận chuyển đất đào dư đi đổ bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.023
100m3/4km
45
Vận chuyển đất đào dư đi đổ bằng ô tô tự đổ 5T 7km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.023
100m3/7km
46
Hoàn trả móng cấp phối đá dăm loại II
5.36
m3
47
Hoàn trả móng cấp phối đá dăm loại I
5.695
m3
48
Tưới lớp dính bám tiêu chuẩn nhựa nhựa 1,0 kg/m2
3.35
10m2
49
Hoàn trả bê tông nhựa chặt 12.5 dày 7cm
3.35
10m2
50
An toàn giao thông
67
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây