Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.541.456.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.328.635.814 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.541.456.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.328.635.814 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 57 KHLCNT trong đó có 46 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua trang thiết bị, phương tiện làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG TRUNG
29/06/2026 09:46
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Mua trang thiết bị, phương tiện làm việc với 1 gói thầu.
24/06/2026 14:06
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Scan Hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Công nghệ AI Nam Phong
24/06/2026 10:59
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiệnScan hồ sơ Bảo hiểm thất nghiệp với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:53
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về lao động, việc làm và bảo hiểm thất nghiệp trên địa bàn thành phố Hải Phòng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
16/06/2026 15:20
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch Tuyên truyền về lao động, việc làm và bảo hiểm thất nghiệp trên địa bàn thành phố Hải Phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
12/06/2026 16:19
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu In phông bạt, Quảng cáo phục vụ hoạt động Trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ P.I.T VIỆT NAM
09/06/2026 09:10
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: In phông bạt, Quảng cáo phục vụ hoạt động Trung tâm với 1 gói thầu.
05/06/2026 16:14
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ hoạt động trụ sở chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG MINH ANH
18/05/2026 14:27
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Mua văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ hoạt động trụ sở chính với 1 gói thầu.
15/05/2026 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thu thập, cập nhật dữ liệu thông tin thị trường lao động thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
04/07/2025 11:45
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thu thập, cập nhật dữ liệu thông tin thị trường lao động thành phố với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:08
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ điều dưỡng người có công đoàn Vĩnh Bảo đợt 4 từ ngày 02/6/2025 đến ngày 07/6/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Sinh Bích
02/06/2025 14:30
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ điều dưỡng người có công đoàn Vĩnh Bảo đợt 4 từ ngày 02/6/2025 đến ngày 07/6/2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:58
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ điều dưỡng người có công đoàn Vĩnh Bảo đợt 3 từ ngày 26/5/2025 đến ngày 31/5/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Sinh Bích
26/05/2025 15:44
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ điều dưỡng người có công đoàn Vĩnh Bảo đợt 3 từ ngày 26/5/2025 đến ngày 31/5/2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 08:52
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ điều dưỡng người có công đoàn Vĩnh Bảo đợt 2 từ ngày 19/5/2025 đến ngày 24/5/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Sinh Bích
19/05/2025 14:19
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ điều dưỡng người có công đoàn Vĩnh Bảo đợt 2 từ ngày 19/5/2025 đến ngày 24/5/2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 14:00
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua đồng phục cho cán bộ, nhân viên Trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Thịnh HD
19/05/2025 13:53
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua đồng phục bảo hiểm thất nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Thịnh HD
19/05/2025 13:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua trang thiết bị, phương tiện làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG TRUNG
29/06/2026 09:46
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Mua trang thiết bị, phương tiện làm việc với 1 gói thầu.
24/06/2026 14:06
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Scan Hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Công nghệ AI Nam Phong
24/06/2026 10:59
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiệnScan hồ sơ Bảo hiểm thất nghiệp với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:53
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về lao động, việc làm và bảo hiểm thất nghiệp trên địa bàn thành phố Hải Phòng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
16/06/2026 15:20
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch Tuyên truyền về lao động, việc làm và bảo hiểm thất nghiệp trên địa bàn thành phố Hải Phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
12/06/2026 16:19
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu In phông bạt, Quảng cáo phục vụ hoạt động Trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ P.I.T VIỆT NAM
09/06/2026 09:10
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: In phông bạt, Quảng cáo phục vụ hoạt động Trung tâm với 1 gói thầu.
05/06/2026 16:14
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ hoạt động trụ sở chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG MINH ANH
18/05/2026 14:27
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Mua văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ hoạt động trụ sở chính với 1 gói thầu.
15/05/2026 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 89 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng đã đăng tải 74 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ta thích hơi ấm bởi ta biết thế nào là giá lạnh. Ta trân trọng ánh sáng bởi ta từng trải qua bóng tối. Và cũng như thế, ta thấm thía được niềm vui bởi ta đã nếm mùi đau khổ. "
David L. Weatherford