Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:47 27/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Làm lại toàn bộ nền nhà tại tầng 2, thay mới hệ thống điện tầng 2, trát và sơn lại toàn bộ tường nhà tầng 2, thay mới hệ thống cửa tầng 3, thay mới hệ thống lan can cầu thang toàn bộ nhà thuộc Trung tâm Dịch vụ Việc làm Hải Phòng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố (nguồn kinh phí cho các công trình sửa chữa, bảo dưỡng năm 2024)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
76/QĐ-TTDVVL
Ngày phê duyệt
26/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm dịch vụ việc làm Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 27/08/2024
đến
08:00 10/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2024 (09/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Quốc tế xây dựng thương mại AT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 328 Nguyễn Văn Linh, Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam
2 Công Ty Cổ Phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng DHG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố số 1 (tại nhà ông Nguyễn Văn Hiến), Thị trấn An Dương, Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam
3 Công ty CP Xây dựng và Khoa học Công nghệ Hàng hải Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT NT 4.24 Vinhomes Marina, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, TP. Hải Phòng;
4 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kể và Đầu tư xây dựng Thuận Thiên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số N7A, tổ dân phố 16, Phường Thành Tô, quận Hải An, TP. Hải Phòng
5 Công ty CP Xây dựng và Khoa học Công nghệ Hàng hải Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT NT 4.24 Vinhomes Marina, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, TP. Hải Phòng;
6 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kể và Đầu tư xây dựng Thuận Thiên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số N7A, tổ dân phố 16, Phường Thành Tô, quận Hải An, TP. Hải Phòng
7 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Công trình Xây dựng Hải Phòng Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 36 đường Lý Tự Trọng - phường Hoàng Văn Thụ - quận Hồng Bàng - Thành Phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông, công suất ≥ 1,5kw
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
1
4
Máy mài - công suất ≥ 1,0 kW
1
5
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 5,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
LÀM LẠI TOÀN BỘ NỀN NHÀ TẠI TẦNG 2, THAY MỚI HỆ THỐNG ĐIỆN TẦNG 2, TRÁT VÀ SƠN LẠI TOÀN BỘ TƯỜNG NHÀ TẦNG 2
2
Vận chuyển nội thất vào kho để phục vụ thi công
6
công
3
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
6.93
m2
4
Phá dỡ gạch lát nền
346.8979
m2
5
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
52.3074
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ tầng 2 ( tính từ nền lên 0.8 mét )
133.0952
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (trong nhà)
465.963
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
190.9738
m2
9
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
14.638
m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
14.638
m3
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 9000m bằng ô tô - 5,0T
14.638
m3
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
13
Chống thấm nền vệ sinh bằng giấy dầu khò nóng vén thành 300mm
48.5664
m2
14
Lát nền bằng gạch men 300x300 chống trơn, vxm #75
25.6734
m2
15
Ốp tường vệ sinh bằng gạch men 300x600mm, vxm #75
12.969
m2
16
Lát nền bằng gạch men 600x600, vxm #75
346.8979
m2
17
Ốp gạch men LD 600x120mm paget chân tường
39.2784
m2
18
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
133.0952
m2
19
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
790.032
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
790.032
m2
21
Đóng trần thạch cao thả tấm 600x600
166.0076
m2
22
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
6.93
m2
23
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
3.1764
100m2
24
Lắp đặt quạt trần
16
cái
25
Lắp đặt quạt treo tường
5
cái
26
Lắp đặt đèn LED ốp trần 250X250, 24W
14
bộ
27
Lắp đèn Panel âm trần tấm 600x600, 48W
24
bộ
28
Aptomat 3 pha 3 cực MCB3P-50A
1
cái
29
Aptomat 1 pha 2 cực MCB2P-100A
1
cái
30
Aptomat 1 pha 2 cực MCB2P-40A
14
cái
31
Aptomat 1 pha 2 cực MCB2P-25A
5
cái
32
Aptomat 1 pha 2 cực MCB2P-20A
12
cái
33
Công tắc đơn + đế âm tường
3
cái
34
Công tắc đôi + đế âm tường
4
cái
35
Công tắc ba + đế âm tường
1
cái
36
Ổ cắm đôi 3 chấu 16A + đế âm tường
43
cái
37
Ổ cắm đơn 3 chấu 16A + đế âm tường
5
cái
38
Dây CV 1x6mm2
300
m
39
Dây CV 1x4mm2
450
m
40
Dây CV 1x1.5mm2
900
m
41
Ống gen D25
900
m
42
Ống gen D32
100
m
43
Lắp đặt hộp đấu nối phân dây 100x100
50
hộp
44
Tủ điện âm tường 12 module
4
cái
45
Tủ điện âm tường, tôn dập định hình sơn tĩnh điện KT 600x400x200mm
1
cái
46
Vật tư phụ
1
gói
47
Tháo dỡ vòi chậu rửa và van xả tiểu nam
2
công
48
Van xả tiểu nam
3
bộ
49
Lắp đặt vòi chậu rửa
6
bộ
50
Lắp đặt chậu xí bệt mới
3
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây