Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:46 27/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình sửa chữa văn phòng của Trung tâm Dịch vụ việc làm Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí chi hoạt động quản lý bảo hiểm thất nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
111/QĐ-TTDVVL
Ngày phê duyệt
26/12/2023 09:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm dịch vụ việc làm Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:42 27/12/2023
đến
09:00 09/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/01/2024 (08/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Xây dựng và Khoa học Công nghệ Hàng hải Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT NT 4.24 Vinhomes Marina, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, TP. Hải Phòng
2 Trung tâm tư vấn phát triển công nghệ xây dựng Hàng Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT 484 Lạch Tray, phường Kênh Dương, quận Lê Chân, TP. Hải Phòng
3 Công ty CP Xây dựng và Khoa học Công nghệ Hàng hải Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT NT 4.24 Vinhomes Marina, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, TP. Hải Phòng
4 Trung tâm tư vấn phát triển công nghệ xây dựng Hàng Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 484 Lạch Tray, phường Kênh Dương, quận Lê Chân, TP. Hải Phòng
5 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn Xây dựng Đức Thái Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, TP. Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô
1
2
Máy lu
1
3
Máy đào bánh xích
1
4
Máy ủi
1
5
Đầm cóc
1
6
Máy rải nhựa bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lưới nilon báo hiệu cáp
100
m
2
Gạch chỉ bảo vệ cáp
900
viên
3
Đắp cát Bảo vệ cáp ngầm, rải cát đệm
0.224
m3
4
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
22.4
m3
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
22.4
m3
6
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 0,5T
22.4
m3
7
Đào xúc đất lẫn rác
1.309
100m3
8
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.309
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.309
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
1.309
100m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
8.178
m3
12
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
1.211
m3
13
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
6.687
m3
14
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch thẻ 60x200, vữa XM mác 75, PCB30
49.191
m2
15
Lát gạch sân bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75, PCB30
69.167
m2
16
Đất màu trông cây
24.292
m3
17
Trồng cây Dương xỉ nhỏ
80
1 cây
18
Trồng cây Lá vàng bạc nhỏ
52
1 cây
19
Trồng cây Lá vàng bạc to
46
1 cây
20
Trồng cây Vảy ốc
46
1 cây
21
Trồng cây Thiên điểu cẩm thạch
25
1 cây
22
Trồng cây Lá mít đỏ
27
1 cây
23
Trồng cây Ánh tuyết
22
1 cây
24
Trồng cây Ngũ gia bì cẩm thạch
6
1 cây
25
Trồng cây Dứa vàng
9
1 cây
26
Trồng cây Dương xỉ to
6
1 cây
27
Trồng cây Cẩm tú mai
100
1 cây
28
Trồng cây xoài đường kính D25
1
1 cây
29
Trồng cây mít đường kính D25
1
1 cây
30
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.35
100m2
31
Lắp đặt ống PVC, D110
1.255
100m
32
Chếch PVC, D110
35
cái
33
Măng sông PVC, D110
28
cái
34
Cút góc PVC, D110
35
cái
35
Lắp đặt ống PVC, D140
0.195
100m
36
Chếch PVC, D140
5
cái
37
Măng sông PVC, D140
4
cái
38
Cút góc PVC, D140
5
cái
39
Cầu chắn rác
8
cái
40
Lắp đặt ống PVC, D27
1.315
100m
41
Chếch PVC, D27
35
cái
42
Măng sông PVC, D27
28
cái
43
Cút góc PVC, D27
35
cái
44
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
243.275
m3
45
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
243.275
m3
46
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
243.275
m3
47
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 5,0T
243.275
m3
48
Đào đất nền sân, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
3.244
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
3.244
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
3.244
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây