Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.585.707.977 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.536.074.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.585.707.977 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.536.074.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về chính sách bảo hiểm thất nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI HẢI MINH
03/02/2026 08:33
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Moberi
15/12/2025 14:11
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2025 20:01
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp với 1 gói thầu.
21/11/2025 16:08
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH MINH KHÁNH
17/11/2025 15:36
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền về chính sách bảo hiểm thất nghiệp năm 2025 với 1 gói thầu.
14/11/2025 16:58
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính với 1 gói thầu.
14/11/2025 16:54
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế, lắp đặt mới bảng biển chỉ dẫn, biển tên Trung tâm, biển chức danh cán bộ do sắp xếp đơn vị hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN OANH
24/09/2025 07:58
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế, lắp đặt mới bảng biển chỉ dẫn, biển tên Trung tâm, biển chức danh cán bộ do sắp xếp đơn vị hành chính với 1 gói thầu.
24/09/2025 07:41
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế, lắp đặt mới bảng biển chỉ dẫn, biển tên Trung tâm, biển chức danh cán bộ do sắp xếp đơn vị hành chính với 1 gói thầu.
23/09/2025 07:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Lắp dựng gian hàng, in ấn maket, băng zôn, bảng biển phục vụ tổ chức các phiên giao dịch việc làm lưu động, hội nghị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và phát triển du lịch TH-Group
09/04/2025 16:10
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Lắp dựng gian hàng, in ấn maket, băng zôn, bảng biển phục vụ tổ chức các phiên giao dịch việc làm lưu động, hội nghị năm 2025 với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:06
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Chi phí kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/04/2025 11:13
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In túi đựng hồ sơ hưởng bảo hiểm thất nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI HẢI MINH
13/02/2025 15:07
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT In túi đựng hồ sơ hưởng bảo hiểm thất nghiệp năm 2025 với 1 gói thầu.
10/02/2025 15:37
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính và máy scan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY TÍNH THIÊN TÂN
17/01/2025 09:37
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua bàn làm việc và bàn quầy tiếp đón lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HỒNG ANH VĨNH PHÚC
17/01/2025 09:33
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm hàng hóa của Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc với 2 gói thầu.
30/12/2024 14:12
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh tại trụ sở chính Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MCT MECHANICAL
26/12/2024 08:39
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh tại trụ sở chính Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về chính sách bảo hiểm thất nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI HẢI MINH
03/02/2026 08:33
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Moberi
15/12/2025 14:11
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2025 20:01
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp với 1 gói thầu.
21/11/2025 16:08
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH MINH KHÁNH
17/11/2025 15:36
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền về chính sách bảo hiểm thất nghiệp năm 2025 với 1 gói thầu.
14/11/2025 16:58
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính với 1 gói thầu.
14/11/2025 16:54
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế, lắp đặt mới bảng biển chỉ dẫn, biển tên Trung tâm, biển chức danh cán bộ do sắp xếp đơn vị hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN OANH
24/09/2025 07:58
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế, lắp đặt mới bảng biển chỉ dẫn, biển tên Trung tâm, biển chức danh cán bộ do sắp xếp đơn vị hành chính với 1 gói thầu.
24/09/2025 07:41
Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế, lắp đặt mới bảng biển chỉ dẫn, biển tên Trung tâm, biển chức danh cán bộ do sắp xếp đơn vị hành chính với 1 gói thầu.
23/09/2025 07:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc đã đăng tải 43 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hình thức thấp nhập thành hình thức cao hơn, chủng loài này thành chủng loài khác, rau quả thành vương quốc động vật; trong lịch sử nhân loại một thời đại này chuyển vào thời đại khác… Chủ nghĩa xã hội, giai đoạn nối sau Chủ nghĩa tự do, giữ mọi giá trị của Chủ nghĩa tự do như là kẻ thừa kế của Chủ nghĩa tự do. "
Ramsay MacDonald
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".