Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:19 13/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất tại cơ sở 2 của Trung tâm Dịch vụ việc làm Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí chi hoạt động quản lý bảo hiểm thất nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 23/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1124/QĐ-TTDVVL
Ngày phê duyệt
13/12/2023 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:17 13/12/2023
đến
16:30 23/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 23/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2023 (21/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần khảo sát thiết kế xây dựng Hoàng Dương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần tập đoàn VIP Việt Nam Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
3
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
4
Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
5
Máy mài Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
6
Máy hàn nhiệt Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Tời điện Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
9
Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 4m
15.0487
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
108.52
m2
4
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
20.5977
m2
5
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
156.4
m
6
Tháo dỡ hoa sắt cửa
43.9138
m2
7
Tháo dỡ trần khu WC
54.5436
m2
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa, bồn nước
7
bộ
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
9
bộ
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
6
bộ
12
Tháo dỡ hệ thống điện: quạt, bóng điện, ổ cắm, công tắc, ..
2
công
13
Phá dỡ nền gạch, bậc trát Granito, bậc cầu thang trát Granito
719.9695
m2
14
Tháo dỡ gạch ốp tường khu vệ sinh
170.208
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (mặt ngoài)
458.5522
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (mặt trong nhà)
1062.7977
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
560.6174
m2
18
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
652.0072
m2
19
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
111.6932
m2
20
Vận chuyển phế thải đổ bỏ
56.7168
m3
21
CẢI TẠO
22
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói 22 viên/m2, vữa XM M75
15.0487
m2
23
Cửa đi 2 cánh mở quay, phụ kiện đồng bộ kính dày 6.38mm
28.6
m2
24
Cửa đi 1 cánh mở quay, phụ kiện đồng bộ kính dày 6.38mm
29.6
m2
25
Cửa sổ 2,4 cánh mở quay, phụ kiện đồng bộ, kính dày 6.38 mm
46
m2
26
Cửa sổ 1 cánh mở hất, phụ kiện đồng bộ, kính dày 6.38 mm
4.32
m2
27
Vách kính, phụ kiện đồng bộ, kính dày 6.38 mm
20.5977
m2
28
Phụ trội kính từ 5mm lên 6.38mm
129.1177
m2
29
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
108.52
m2
30
Lắp dựng vách kính khung nhôm mặt tiền
20.5977
m2
31
Gia công cửa sắt, hoa sắt đặc 14x14mm
1.0419
tấn
32
Lắp dựng hoa sắt cửa
50.32
m2
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.8896
m2
34
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600 mm, vữa XM mác 75
599.706
m2
35
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
31.9279
m2
36
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
33.792
m2
37
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
196.5224
m2
38
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
455.4848
m2
39
Trát trần, vữa XM mác 75
111.6932
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
655.0746
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2190.5931
m2
42
Lắp dựng dàn giáo ngoài
8.4188
100m2
43
Quét dung dịch chống thấm khu WC
39.0728
m2
44
Lát nền, sàn khu WC, kích thước gạch 300x300 mm, vữa XM mác 75
54.5436
m2
45
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột khu WC, tiết diện gạch 300x600 mm, vữa XM mác 75
191.484
m2
46
CẤP NƯỚC WC
47
Thông hút bể phốt
1
trọn gói
48
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 40mm, chiều dày 3,7mm
0.15
100m
49
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 32mm, chiều dày 2,9mm
0.7
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 20mm, chiều dày 2,8mm
0.7
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây