Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 92 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 218 gói thầu, trong đó có 89 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 119 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 5,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 41,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 21%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.980.557.810 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.243.705.362 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 5,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 41,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 21%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.980.557.810 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.243.705.362 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 112 KHLCNT trong đó có 91 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 62 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị và xây dựng phần mềm Ứng dụng chuyển đổi số trong việc giới thiệu các mô hình, công nghệ, sản phẩm nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao trong Khu Nông nghiệp Công nghệ cao.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
21/08/2026 14:44
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm số hóa dữ liệu quản lý cây xanh trong Khu Nông nghiệp Công nghệ cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ GIS - VIETGIS
03/08/2026 14:08
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị và xây dựng phần mềm Ứng dụng chuyển đổi số trong việc giới thiệu các mô hình, công nghệ, sản phẩm nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao trong Khu Nông nghiệp Công nghệ cao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2026 15:49
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG
23/07/2026 16:40
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HUỲNH HỮU PHÚC - TẦM VU
23/07/2026 16:35
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm số hóa dữ liệu quản lý cây xanh trong Khu Nông nghiệp Công nghệ cao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2026 14:30
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức thực hiện gói thầu Tổ chức đoàn khảo sát thị trường, trao đổi kinh nghiệm năm 2026 tại một số tỉnh Miền Bắc với 1 gói thầu.
11/06/2026 16:31
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
05/06/2026 16:02
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN
05/06/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị máy tính để bàn, máy scan, tủ lưu trữ hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CAMERA 24H THÀNH VINH
03/04/2025 10:54
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
03/04/2025 10:32
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục Mua sắm trang thiết bị máy tính để bàn, máy scan, tủ lưu trữ hồ sơ với 2 gói thầu.
07/03/2025 14:11
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TRÍ TÍN
18/02/2025 09:08
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TRÍ TÍN
18/02/2025 09:06
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT TRÍ TÍN
18/02/2025 09:03
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÌNH AN
18/02/2025 08:58
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÌNH AN
18/02/2025 08:53
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÌNH AN
18/02/2025 08:49
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
17/02/2025 23:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị và xây dựng phần mềm Ứng dụng chuyển đổi số trong việc giới thiệu các mô hình, công nghệ, sản phẩm nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao trong Khu Nông nghiệp Công nghệ cao.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
21/08/2026 14:44
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm số hóa dữ liệu quản lý cây xanh trong Khu Nông nghiệp Công nghệ cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ GIS - VIETGIS
03/08/2026 14:08
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị và xây dựng phần mềm Ứng dụng chuyển đổi số trong việc giới thiệu các mô hình, công nghệ, sản phẩm nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao trong Khu Nông nghiệp Công nghệ cao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2026 15:49
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG
23/07/2026 16:40
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HUỲNH HỮU PHÚC - TẦM VU
23/07/2026 16:35
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm số hóa dữ liệu quản lý cây xanh trong Khu Nông nghiệp Công nghệ cao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2026 14:30
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức thực hiện gói thầu Tổ chức đoàn khảo sát thị trường, trao đổi kinh nghiệm năm 2026 tại một số tỉnh Miền Bắc với 1 gói thầu.
11/06/2026 16:31
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
05/06/2026 16:02
TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN
05/06/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đã đăng tải 92 KHLCNT, trong đó có 218 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đã đăng tải 39 TBMT trong 34 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG đã đăng tải 119 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 119 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KHAI THÁC HẠ TẦNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy sống nhờ trí tưởng tượng của mình thay vì nhờ trí nhớ. "
Les Brown