Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.776.853.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.763.897.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.776.853.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.763.897.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống gà và thức ăn gà của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ CHĂN NUÔI
15/09/2022 09:12
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp thức ăn hỗn hợp và chế phẩm vi sinh cho bò của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CPART
10/05/2022 08:07
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống cá Trăm đen, cám công nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã thủy sản Hưng Phát
29/04/2022 08:14
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón Lục Thần Nông của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:43
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón vô cơ và thuốc BVTV phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:40
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua phân vi sinh Azotobecterin phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua hạt giống ngô NK7328 phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
29/09/2021 09:03
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống ngô lai, cỏ voi của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẠT GIỐNG VIỆT
29/09/2021 09:02
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua thức ăn công nghiệp phục vụ mô hình nuôi cá Lăng thương phẩm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
22/09/2021 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống gà và thức ăn gà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI TH VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ CHĂN NUÔI
15/09/2022 09:12
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua phân bón Lục Thần Nông với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:43
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua phân bón vô cơ và thuốc BVTV phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:40
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua phân vi sinh Azotobecterin phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:35
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua hạt giống ngô NK7328 phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:31
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần bảo vệ thực vật Thái Bình
29/09/2021 09:03
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống ngô lai, cỏ voi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẠT GIỐNG VIỆT
29/09/2021 09:02
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua thức ăn công nghiệp phục vụ mô hình nuôi cá Lăng thương phẩm với 1 gói thầu.
22/09/2021 15:07
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố KQMT gói thầu Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2021 16:07
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố KQMT gói thầu Cung cấp giống ngô lai, cỏ voi với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2021 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống gà và thức ăn gà của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ CHĂN NUÔI
15/09/2022 09:12
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp thức ăn hỗn hợp và chế phẩm vi sinh cho bò của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CPART
10/05/2022 08:07
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống cá Trăm đen, cám công nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã thủy sản Hưng Phát
29/04/2022 08:14
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón Lục Thần Nông của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:43
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón vô cơ và thuốc BVTV phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:40
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua phân vi sinh Azotobecterin phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua hạt giống ngô NK7328 phục vụ MH Trồng ngô sinh khối tạo nguồn nguyên liệu trong chăn nuôi có liên kết tiêu thụ sản phẩm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
14/10/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
29/09/2021 09:03
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống ngô lai, cỏ voi của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẠT GIỐNG VIỆT
29/09/2021 09:02
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua thức ăn công nghiệp phục vụ mô hình nuôi cá Lăng thương phẩm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
22/09/2021 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bề ngoài hay lừa gạt. "
Aesop