Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 7,41%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.793.779.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.402.508.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 7,41%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.793.779.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.402.508.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội.
23/12/2018 17:40
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội.
17/12/2018 13:30
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/12/2018 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống phối trộn thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP MINH ANH
24/11/2018 10:27
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/11/2018 05:25
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/11/2018 12:27
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với 2 gói thầu.
09/11/2018 04:48
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống phối trộn thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/11/2018 15:03
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/11/2018 14:53
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống phối trộn thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với 2 gói thầu.
04/11/2018 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ CƠ ĐIỆN LẠNH CNQ
23/12/2018 17:40
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2018 15:05
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây lắp kỹ thuật C.H.K
17/12/2018 13:30
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/12/2018 14:17
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi với 2 nhà thầu tham gia.
26/11/2018 09:12
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống phối trộn thức ăn chăn nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP MINH ANH
24/11/2018 10:27
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi với 0 nhà thầu tham gia.
22/11/2018 14:09
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/11/2018 05:25
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống phối trộn thức ăn chăn nuôi với 1 nhà thầu tham gia.
15/11/2018 17:08
Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/11/2018 12:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội.
23/12/2018 17:40
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội.
17/12/2018 13:30
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/12/2018 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống phối trộn thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP MINH ANH
24/11/2018 10:27
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/11/2018 05:25
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/11/2018 12:27
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc thiết bị cho các cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với 2 gói thầu.
09/11/2018 04:48
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống phối trộn thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/11/2018 15:03
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hệ thống kho lạnh bảo quản sản phẩm chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/11/2018 14:53
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống phối trộn thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội với 2 gói thầu.
04/11/2018 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải 54 TBMT trong 54 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 42 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển chăn nuôi Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Căn bệnh lớn của chúng sanh là “chẳng thấy lỗi của mình, chuyên thấy lỗi của kẻ khác”. Chuyên thấy lỗi của kẻ khác thì sẽ tăng trưởng phiền não. "
Hòa thượng Tịnh Không