Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.097.112.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.096.273.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.097.112.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.096.273.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG NGUYÊN
12/12/2024 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 11:21
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập đồ án Quy hoạch của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDCI
08/11/2024 11:11
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lập quy hoạch chi tiết xây dựng (tỷ lệ 1/500) điểm dân cư nông thôn, thôn Kế Sung và Kế Thượng Thanh, xã Phú Diên, huyện Phú Vang của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với 1 gói thầu.
07/11/2024 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN VIỆT THÀNH DANH
04/11/2024 09:25
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư thôn Diên Đại, xã Phú Xuân của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với 1 gói thầu.
25/10/2024 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH PHÚ CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
07/10/2024 14:30
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SƠN VĨNH THỊNH
07/10/2024 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/10/2024 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập đồ án Quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDCI
08/11/2024 11:11
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư thôn Diên Đại, xã Phú Xuân với 1 gói thầu.
25/10/2024 09:36
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SƠN VĨNH THỊNH
07/10/2024 14:29
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư xen ghép thôn Xuân Thiên Thượng, xã Vinh Xuân với 1 gói thầu.
26/09/2024 09:31
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư xen ghép thôn 3, xã Vinh Thanh với 1 gói thầu.
29/08/2024 11:39
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư xen ghép thôn 1, xã Vinh Thanh với 1 gói thầu.
29/08/2024 11:13
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư thôn 3, xã Vinh Thanh (GDD4) với 1 gói thầu.
29/08/2024 10:52
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư Tổ dân phố Đức Lam Trung, thị trấn Phú Đa với 1 gói thầu.
18/06/2024 08:31
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư Tổ dân phố Đức Lam Trung, thị trấn Phú Đa với 1 gói thầu.
17/06/2024 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG NGUYÊN
12/12/2024 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 11:21
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập đồ án Quy hoạch của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDCI
08/11/2024 11:11
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lập quy hoạch chi tiết xây dựng (tỷ lệ 1/500) điểm dân cư nông thôn, thôn Kế Sung và Kế Thượng Thanh, xã Phú Diên, huyện Phú Vang của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với 1 gói thầu.
07/11/2024 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN VIỆT THÀNH DANH
04/11/2024 09:25
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư thôn Diên Đại, xã Phú Xuân của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với 1 gói thầu.
25/10/2024 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH PHÚ CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
07/10/2024 14:30
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SƠN VĨNH THỊNH
07/10/2024 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/10/2024 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cơn tức giận bắt đầu với sự dại dột, và kết thúc bằng sự hối hận. "
Beverly Sills
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.