Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.924.793.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.908.510.463 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.924.793.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.908.510.463 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê dịch vụ tổ chức không gian văn hoá, ẩm thực Thái Lan tại Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BRAVO ENTERTAINMENT
27/08/2026 19:26
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê dịch vụ Tổ chức Đoàn khảo sát cho Doanh nghiệp; báo chí Thái Lan và Tổ chức không gian kết nối doanh nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH XANH VIỆT
27/08/2026 19:23
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Truyền thông, quảng bá sản phẩm - dịch vụ du lịch của thành phố Huế trên kênh trực tuyến fanpage VisitHue năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CLEVER GROUP
27/08/2026 19:18
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Tổ chức Ngày hội trải nghiệm nghề truyền thống và trò chơi dân gian năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BRAVO ENTERTAINMENT
23/08/2026 08:53
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thi công gian hàng và các hạng mục cho thuê khác tại Hội chợ Du lịch Quốc tế thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 20 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OPOOL VIỆT NAM
23/08/2026 08:49
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê gian đất trống tại Hội chợ Du lịch Quốc tế thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 20 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ HỘI CHỢ TRIỂN LÃM C.I.S VIỆT NAM
21/08/2026 08:51
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tham gia Hội chợ Du lịch Quốc tế thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 20 – ITE HCMC 2026 với 2 gói thầu.
19/08/2026 09:07
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tổ chức Ngày hội trải nghiệm nghề truyền thống và trò chơi dân gian năm 2026 với 1 gói thầu.
15/08/2026 10:29
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tổ chức Ngày hội trải nghiệm nghề truyền thống và trò chơi dân gian năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tham gia Chương trình giới thiệu du lịch Việt Nam tại Ba Lan, Séc và Đức năm 2025 với 1 gói thầu.
29/08/2025 14:48
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Tái bản ấn phẩm “Sổ tay Du lịch Huế” và “Vietnam Guide Book Hue”; in tờ rơi chứa mã QR Code phục vụ công tác xúc tiến quảng bá du lịch Huế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN HUẾ
27/06/2025 11:09
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tái bản một số ấn phẩm, tờ rơi phục vụ công tác xúc tiến quảng bá du lịch Huế năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:03
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tái bản một số ấn phẩm, tờ rơi phục vụ công tác xúc tiến quảng bá du lịch Huế năm 2025 với 1 gói thầu.
25/06/2025 08:53
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê phiên dịch; thuê phương tiện di chuyển giữa các nước Pháp, Ý, Thụy Sĩ theo chương trình công tác và thuê phương tiện đi làm việc hàng ngày tại các nước Pháp, Ý, Thuỵ Sĩ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
16/05/2025 15:46
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê dịch vụ hỗ trợ hồ sơ xin visa
Dự toán: Tham gia Tuần Văn hóa - Du lịch và Chương trình giới thiệu
du lịch, ẩm thực, làng nghề Việt Nam, kết nối doanh nghiệp
tại Pháp, Ý, Thụy Sĩ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỊ THỰC 24H VIETNAM VISA
16/05/2025 15:42
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức Truyền thông các sự kiện chính trị,văn hóa tiêu biểu của thành phố Huế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG - XÂY DỰNG THÀNH AN
14/04/2025 15:47
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Thuê mặt bằng triển lãm để tham gia Hội chợ Du lịch Quốc tế – VITM Hà Nội 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần JV Quốc tế
09/04/2025 11:00
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt, tháo dỡ gian hàng tại Hội chợ Du lịch Quốc tế -VITM Hanoi 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OPOOL VIỆT NAM
09/04/2025 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê dịch vụ tổ chức không gian văn hoá, ẩm thực Thái Lan tại Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BRAVO ENTERTAINMENT
27/08/2026 19:26
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê dịch vụ Tổ chức Đoàn khảo sát cho Doanh nghiệp; báo chí Thái Lan và Tổ chức không gian kết nối doanh nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH XANH VIỆT
27/08/2026 19:23
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Truyền thông, quảng bá sản phẩm - dịch vụ du lịch của thành phố Huế trên kênh trực tuyến fanpage VisitHue năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CLEVER GROUP
27/08/2026 19:18
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Tổ chức Ngày hội trải nghiệm nghề truyền thống và trò chơi dân gian năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BRAVO ENTERTAINMENT
23/08/2026 08:53
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thi công gian hàng và các hạng mục cho thuê khác tại Hội chợ Du lịch Quốc tế thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 20 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OPOOL VIỆT NAM
23/08/2026 08:49
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê gian đất trống tại Hội chợ Du lịch Quốc tế thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 20 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ HỘI CHỢ TRIỂN LÃM C.I.S VIỆT NAM
21/08/2026 08:51
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tham gia Hội chợ Du lịch Quốc tế thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 20 – ITE HCMC 2026 với 2 gói thầu.
19/08/2026 09:07
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tổ chức Ngày hội trải nghiệm nghề truyền thống và trò chơi dân gian năm 2026 với 1 gói thầu.
15/08/2026 10:29
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đăng tải KHLCNT Tổ chức Ngày hội trải nghiệm nghề truyền thống và trò chơi dân gian năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi ở trong một mối quan hệ, người đàn ông chân chính không làm người phụ nữ của mình phải ghen người khác, anh ta khiến người khác phải thấy ghen tị người phụ nữ của mình. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".