Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.098.575.511 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.912.413.288 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.098.575.511 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.912.413.288 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
28/08/2026 16:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất - sinh phẩm 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An.
20/08/2026 14:24
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:20
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao năm 2026-2028 của Trung tâm Y tế Hải An với 1 gói thầu.
20/08/2026 07:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH
12/08/2026 16:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ HẢI PHÒNG
04/08/2026 15:35
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/07/2026 18:17
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An với 1 gói thầu.
30/07/2026 18:02
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ MÔI TRƯỜNG HẢI PHÒNG
24/07/2026 15:35
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất - sinh phẩm 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/07/2026 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
28/08/2026 16:13
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất - sinh phẩm 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu:
20/08/2026 14:24
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH
12/08/2026 16:25
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ HẢI PHÒNG
04/08/2026 15:35
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao quý 2 năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ HẢI PHÒNG
04/05/2026 16:40
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất - sinh phẩm quý 2 năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH
04/05/2026 16:39
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic (gồm 06 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
09/04/2026 16:44
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Gia công lắp đặt mái tôn trạm y tế Phường Thành Tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI KIÊN HUYỀN
18/06/2025 12:01
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Gia công lắp đặt mái tôn trạm y tế Phường Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN HOÀN
18/06/2025 11:56
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải KHLCNT Gia công lắp đặt mái tôn trạm y tế Phường Thành Tô với 1 gói thầu.
18/06/2025 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
28/08/2026 16:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất - sinh phẩm 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An.
20/08/2026 14:24
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao (gồm 06 phần) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:20
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic điều trị bệnh lao năm 2026-2028 của Trung tâm Y tế Hải An với 1 gói thầu.
20/08/2026 07:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH
12/08/2026 16:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ HẢI PHÒNG
04/08/2026 15:35
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/07/2026 18:17
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An với 1 gói thầu.
30/07/2026 18:02
Trung tâm Y tế Hải An công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Trung tâm Y tế Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ MÔI TRƯỜNG HẢI PHÒNG
24/07/2026 15:35
Trung tâm Y tế Hải An đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất - sinh phẩm 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Hải An theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/07/2026 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Hải An có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nền văn minh là sự kiểm soát thông minh đối với cảm xúc của con người. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.