Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 108 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 15 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 94 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.172.752.026 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.817.334.717 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 108 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.172.752.026 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.817.334.717 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 2 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 16:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 2 với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 2 với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:17
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
13/05/2026 14:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 1 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/05/2026 13:45
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 1 với 1 gói thầu.
06/05/2026 10:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất y tế, hóa chất xét nghiệm, test sinh phẩm, phim X quang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
01/04/2026 10:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế lọc thận nhân tạo năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ EMC
18/03/2026 10:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất y tế, hóa chất xét nghiệm, test sinh phẩm, phim X quang năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/02/2026 11:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế lọc thận nhân tạo năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/01/2026 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
13/05/2026 14:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CP DƯỢC LÂM ĐỒNG (LADOPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG 3
28/01/2026 14:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2025 lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
10/12/2025 09:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2025 lần 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
29/09/2025 11:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao - Hóa chất y tế - Hóa chất xét nghiệm -Test sinh phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDI GREEN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN THỊNH HEALTH, CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT
14/07/2025 15:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
25/06/2025 10:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP
25/06/2025 10:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao - Hóa chất y tế - Hóa chất xét nghiệm - Test sinh phẩm năm đợt 2 năm 2025 với 3 gói thầu.
25/06/2025 10:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất Permethrin 50EC phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh Sốt xuất huyết năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ KHỬ TRÙNG VÀ DIỆT CÔN TRÙNG HÀ NHÃ
20/06/2025 14:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất Permethrin 50EC phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh Sốt xuất huyết năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 2 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 16:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 2 với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 2 với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:17
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 1 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
13/05/2026 14:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 1 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/05/2026 13:45
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung cho Trung tâm y tế khu vực Châu Đức năm 2026 lần 1 với 1 gói thầu.
06/05/2026 10:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất y tế, hóa chất xét nghiệm, test sinh phẩm, phim X quang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
01/04/2026 10:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế lọc thận nhân tạo năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ EMC
18/03/2026 10:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất y tế, hóa chất xét nghiệm, test sinh phẩm, phim X quang năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/02/2026 11:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế lọc thận nhân tạo năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/01/2026 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 94 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đã đăng tải 22 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC đã đăng tải 68 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC có quan hệ với 108 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHÂU ĐỨC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Đàn ông khinh nhau trong học vấn, phụ nữ ghét nhau về sắc đẹp. "
Difan (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.