Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 70 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.732.172.119 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.541.892.510 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 26,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.732.172.119 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.541.892.510 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 26,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 108 KHLCNT trong đó có 72 KHLCNT tự đăng tải, có 36 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ, thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 17:30
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:02
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ, thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 17:49
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:17
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải TBMT Mua vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 đối với Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 11:14
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải TBMT Mua vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 đối với Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 17:59
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Mua vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 đối với Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:03
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số : 01 Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định xây dựng tỉnh Lào Cai
21/08/2026 18:02
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn khảo sát, lập Kế hoạch thuê dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và công nghệ Hoàng Thành
21/08/2026 12:35
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị, Dự toán với 4 gói thầu.
13/08/2026 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic Lần 1 phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIPHARCO , CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AN VƯỢNG , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THUẬN ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY TNHH BENEPHAR, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THANH PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
29/05/2026 14:45
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin/huyết thanh năm 2026 đối với Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THORMAN, Công ty Cổ phần y tế AMV Hoàng Liên, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, Công ty Cổ phần Khoa học Công nghệ DR.SON
29/05/2026 14:42
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa một số hạng mục Trung Tâm Y tế huyện Yên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG YÊN BÁI
17/12/2025 13:03
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu sô 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI KEIRA
07/07/2025 15:09
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu sô 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI KEIRA
07/07/2025 15:06
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Gói thầu sô 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN Y TẾ AN VIỆT
07/07/2025 15:01
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Gói thầu sô 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN Y TẾ AN VIỆT
07/07/2025 14:55
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bổ sung thuốc đối với Trung tâm Y tế huyện Yên Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HIỆP THUẬN THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIPHARCO , CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THANH PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIA MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ MINH AN
04/07/2025 18:19
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua bổ sung thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền đối với Trung tâm Y tế huyện Yên Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
04/07/2025 18:10
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán, khí y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025-2027 đối với Trung tâm Y tế huyện Yên Bình với 6 gói thầu.
04/07/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ, thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 17:30
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:02
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ, thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 17:49
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:17
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải TBMT Mua vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 đối với Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 11:14
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải TBMT Mua vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 đối với Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 17:59
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Mua vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 đối với Trung tâm Y tế khu vực Yên Bình với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:03
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số : 01 Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định xây dựng tỉnh Lào Cai
21/08/2026 18:02
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn khảo sát, lập Kế hoạch thuê dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và công nghệ Hoàng Thành
21/08/2026 12:35
Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị, Dự toán với 4 gói thầu.
13/08/2026 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đã đăng tải 72 KHLCNT, trong đó có 105 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đã đăng tải 28 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình đã đăng tải 93 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Yên Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu là thấy nơi người mình yêu điều mình mong ước chứ không phải điều mình tìm được. "
Paul Reboux