Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 159 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 169 gói thầu, trong đó có 155 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 154 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 141 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,22%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.581.645.864 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.518.678.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,22%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.581.645.864 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.518.678.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 164 KHLCNT trong đó có 159 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8.
08/09/2022 14:43
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
08/09/2022 14:37
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao thực hiện hoạt động quản lý lao tiềm ẩn của phòng khám lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:17
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8.
22/08/2022 11:18
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao hỗ trợ công tác xét nghiệm Xpert của Phòng Khám Lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
05/08/2022 19:10
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải TBMT Công trình Sữa chữa Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 170 Tùng Thiện Vương, Phường 11, Quận 8, Tp. HCM của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 16:55
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải TBMT Công trình Sửa chữa Khoa Tham vấn - Hỗ trợ cộng đồng và Khoa Lao thuộc Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 1724 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 16:17
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ DỰ PHÒNG QUẬN 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
27/07/2022 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố kết quả gói thầu Công trình Sửa chữa Khoa Tham vấn - Hỗ trợ cộng đồng và Khoa Lao thuộc Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 1724 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ATTECH VIỆT NAM
13/09/2022 21:41
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CUA HANG DUNG CU Y KHOA 115
08/09/2022 14:43
Trung Tâm Y Tế Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 với 1 gói thầu.
08/09/2022 14:37
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố kết quả gói thầu Công trình Sữa chữa Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 170 Tùng Thiện Vương, Phường 11, Quận 8, Tp. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
31/08/2022 09:45
Trung Tâm Y Tế Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao thực hiện hoạt động quản lý lao tiềm ẩn của phòng khám lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:39
Trung Tâm Y Tế Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:20
Trung Tâm Y Tế Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:17
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố kết quả gói thầu mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG DỤNG CỤ Y KHOA 511
22/08/2022 11:18
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố KQMT gói thầu Công trình Sửa chữa Khoa Tham vấn - Hỗ trợ cộng đồng và Khoa Lao thuộc Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 1724 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM với 2 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 10:06
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố KQMT gói thầu Công trình Sữa chữa Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 170 Tùng Thiện Vương, Phường 11, Quận 8, Tp. HCM với 2 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8.
08/09/2022 14:43
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
08/09/2022 14:37
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao thực hiện hoạt động quản lý lao tiềm ẩn của phòng khám lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:17
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8.
22/08/2022 11:18
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao hỗ trợ công tác xét nghiệm Xpert của Phòng Khám Lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
05/08/2022 19:10
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải TBMT Công trình Sữa chữa Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 170 Tùng Thiện Vương, Phường 11, Quận 8, Tp. HCM của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 16:55
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải TBMT Công trình Sửa chữa Khoa Tham vấn - Hỗ trợ cộng đồng và Khoa Lao thuộc Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 1724 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 16:17
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ DỰ PHÒNG QUẬN 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
27/07/2022 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải 159 KHLCNT, trong đó có 169 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải 18 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thỉnh thoảng hãy nuốt lòng kiêu hãnh xuống, nó không làm bạn béo lên đâu. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".