Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 164 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 184 gói thầu, trong đó có 159 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 161 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 148 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 39,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.178.484.004 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.177.094.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 39,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.178.484.004 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.177.094.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8.
08/09/2022 14:43
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
08/09/2022 14:37
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao thực hiện hoạt động quản lý lao tiềm ẩn của phòng khám lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:17
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8.
22/08/2022 11:18
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao hỗ trợ công tác xét nghiệm Xpert của Phòng Khám Lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
05/08/2022 19:10
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải TBMT Công trình Sữa chữa Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 170 Tùng Thiện Vương, Phường 11, Quận 8, Tp. HCM của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 16:55
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải TBMT Công trình Sửa chữa Khoa Tham vấn - Hỗ trợ cộng đồng và Khoa Lao thuộc Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 1724 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 16:17
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
27/07/2022 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố kết quả gói thầu Công trình Sửa chữa Khoa Tham vấn - Hỗ trợ cộng đồng và Khoa Lao thuộc Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 1724 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ATTECH VIỆT NAM
13/09/2022 21:41
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CUA HANG DUNG CU Y KHOA 115
08/09/2022 14:43
Trung Tâm Y Tế Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 với 1 gói thầu.
08/09/2022 14:37
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố kết quả gói thầu Công trình Sữa chữa Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 170 Tùng Thiện Vương, Phường 11, Quận 8, Tp. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
31/08/2022 09:45
Trung Tâm Y Tế Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao thực hiện hoạt động quản lý lao tiềm ẩn của phòng khám lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:39
Trung Tâm Y Tế Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:20
Trung Tâm Y Tế Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:17
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố kết quả gói thầu mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG DỤNG CỤ Y KHOA 511
22/08/2022 11:18
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố KQMT gói thầu Công trình Sửa chữa Khoa Tham vấn - Hỗ trợ cộng đồng và Khoa Lao thuộc Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 1724 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM với 2 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 10:06
Trung Tâm Y Tế Quận 8 công bố KQMT gói thầu Công trình Sữa chữa Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 170 Tùng Thiện Vương, Phường 11, Quận 8, Tp. HCM với 2 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8.
08/09/2022 14:43
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
08/09/2022 14:37
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao thực hiện hoạt động quản lý lao tiềm ẩn của phòng khám lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 2) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao Trung tâm Y tế quận 8 quý 3 (lần 3) năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
25/08/2022 12:17
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8.
22/08/2022 11:18
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao hỗ trợ công tác xét nghiệm Xpert của Phòng Khám Lao trực thuộc Trung tâm Y tế Quận 8 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
05/08/2022 19:10
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải TBMT Công trình Sữa chữa Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 170 Tùng Thiện Vương, Phường 11, Quận 8, Tp. HCM của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 16:55
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải TBMT Công trình Sửa chữa Khoa Tham vấn - Hỗ trợ cộng đồng và Khoa Lao thuộc Trung Tâm Y Tế Quận 8 - 1724 Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Tp. HCM của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 16:17
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất sát khuẩn, vật tư, túi zipper phục vụ công tác xét nghiệm của phòng khám Lao – Trung tâm Y tế Quận 8 quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 với 1 gói thầu.
27/07/2022 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 là chủ đầu tư của 164 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 159 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Quận 8 là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người thường tôn vinh những kẻ nhanh chóng lên cao trên nấc thang danh vọng, trong khi đó chẳng có thứ gì lên cao nhanh hơn là bụi, rơm và lông chim. "
Lord Byron
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026