Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 120 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 404 gói thầu, trong đó có 112 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 99 gói (với 106 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 287 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 284 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,11%, Xây lắp 34,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,98%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.521.861.495 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 100.400.635.118 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,11%, Xây lắp 34,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,98%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.521.861.495 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 100.400.635.118 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 232 KHLCNT trong đó có 112 KHLCNT tự đăng tải, có 120 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 117 TBMT trong đó tự mời thầu 90 TBMT, có 27 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh thuộc Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức với 2 gói thầu.
28/08/2026 11:37
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư sửa chữa bàn ghế học sinh tại các phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hợp Đăng Phát
27/08/2026 14:36
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp Quà Trung Thu cho CB-GV-NV Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÁT
27/08/2026 14:29
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp Quà Trung Thu cho CB-GV-NV Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:52
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp vật tư sửa chữa bàn ghế học sinh tại các phòng học với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:47
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải TBMT Mua sắm Thiết bị, Công cụ dụng cụ, Vật tư thực hành Học kì 1 năm 2026 - 2027 của Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 17:43
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR
20/08/2026 11:33
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ chuẩn bị đầu tư dự án “Chuyển đổi số tại Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức đến năm 2025, định hướng đến năm 2030” với 4 gói thầu.
18/08/2026 10:35
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ chuẩn bị đầu tư dự án “Triển khai Hệ thống Hành chính số và Giám sát thông minh tại Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức” với 4 gói thầu.
18/08/2026 10:26
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Mua sắm Thiết bị, Công cụ dụng cụ, Vật tư thực hành Học kì 1 năm 2026 – 2027 của Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức với 2 gói thầu.
18/08/2026 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm Quản lý đào tạo theo học chế tín chỉ trường đại học cao đẳng PSC UIS và dịch vụ bảo trì phần mềm Quản lý thư viện điện tử trường đại học cao đẳng PSC zLIS của Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM VÀ TƯ VẤN KIM TỰ THÁP
30/06/2025 16:15
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư học tập học kỳ III năm học 2024-2025 của Khoa Điện - Điện tử thuộc Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SONG NGUYỄN
30/06/2025 15:52
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm Quản lý đào tạo theo học chế tín chỉ trường đại học cao đẳng PSC UIS và dịch vụ bảo trì phần mềm Quản lý thư viện điện tử trường đại học cao đẳng PSC zLIS của Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức với 1 gói thầu.
29/06/2025 18:37
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh tòa nhà khu D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV HANDY VIỆT NAM
28/06/2025 11:09
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Cung cấp dịch vụ vệ sinh tòa nhà khu D" với 1 gói thầu.
25/06/2025 20:23
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm vật tư học tập học kỳ III năm học 2024-2025 của Khoa Điện - Điện tử thuộc Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức với 1 gói thầu.
25/06/2025 19:04
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư học tập học kỳ II năm học 2024 - 2025 cho sinh viên khoa cơ khí ô tô thuộc Trường Cao đẳng công nghệ Thủ Đức với 2 gói thầu.
19/04/2025 09:09
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư học tập học kỳ II năm học 2024 - 2025 cho sinh viên khoa CNTT và CNTĐ thuộc Trường Cao đẳng công nghệ Thủ Đức với 2 gói thầu.
05/04/2025 11:00
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư học tập học kỳ II năm học 2024 - 2025 cho sinh viên khoa Cơ khí chế tạo máy thuộc Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức với 2 gói thầu.
18/03/2025 13:44
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Du lịch Về nguồn của Đảng viên năm 2025 thuộc trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức với 2 gói thầu.
18/03/2025 13:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh thuộc Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức với 2 gói thầu.
28/08/2026 11:37
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư sửa chữa bàn ghế học sinh tại các phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hợp Đăng Phát
27/08/2026 14:36
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp Quà Trung Thu cho CB-GV-NV Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÁT
27/08/2026 14:29
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp Quà Trung Thu cho CB-GV-NV Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:52
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp vật tư sửa chữa bàn ghế học sinh tại các phòng học với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:47
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải TBMT Mua sắm Thiết bị, Công cụ dụng cụ, Vật tư thực hành Học kì 1 năm 2026 - 2027 của Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 17:43
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR
20/08/2026 11:33
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ chuẩn bị đầu tư dự án “Chuyển đổi số tại Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức đến năm 2025, định hướng đến năm 2030” với 4 gói thầu.
18/08/2026 10:35
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ chuẩn bị đầu tư dự án “Triển khai Hệ thống Hành chính số và Giám sát thông minh tại Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức” với 4 gói thầu.
18/08/2026 10:26
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Mua sắm Thiết bị, Công cụ dụng cụ, Vật tư thực hành Học kì 1 năm 2026 – 2027 của Trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức với 2 gói thầu.
18/08/2026 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đã đăng tải 120 KHLCNT, trong đó có 404 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đã đăng tải 106 TBMT trong 99 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 90 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC đã đăng tải 115 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC có quan hệ với 115 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC có quan hệ với 39 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ THỦ ĐỨC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nếu tôi nói, “Trời ơi, sao lại là tôi?” về những chuyện tồi tệ, thì tôi hẳn cũng nên nói, “Trời ơi, sao lại là tôi” về những chuyện tốt đẹp trong cuộc sống. "
Arthur Ashe