Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.750.362.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.733.742.699 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.750.362.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.733.742.699 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm thi công công trình Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
08/07/2026 10:27
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÒA THUẬN
08/07/2026 10:26
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẠN TÂM
08/07/2026 10:23
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ với 3 gói thầu.
03/07/2026 10:19
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ.
03/07/2026 10:10
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ.
20/06/2026 08:58
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ.
20/06/2026 08:57
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
20/06/2026 08:51
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
20/06/2026 08:49
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng hiện trạng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
20/06/2026 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu:
20/06/2026 08:58
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu:
20/06/2026 08:57
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu Cung cấp thiết bị điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu:
04/03/2026 14:58
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thức ăn tươi sống (Trùn quế, nuôi cá thương phẩm) thuộc dự án KHCN "Hoàn thiện quy trình sản xuất giống nhân tạo và xây dựng mô hình nuôi thương phẩm cá chạch sông (Macrognathus siamensis)".
- Nhà thầu trúng thầu: KIM NHƯ
06/11/2025 10:27
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Hệ thống âm thanh Hội trường 500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN UNIVERSITY
09/10/2025 15:28
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn Thư viện điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC Á CHÂU
12/05/2025 14:30
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính để bàn Thư viện điện tử theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/04/2025 09:19
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn Thư viện điện tử với 1 gói thầu.
26/04/2025 14:03
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ KIM LONG
27/03/2025 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm thi công công trình Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
08/07/2026 10:27
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÒA THUẬN
08/07/2026 10:26
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẠN TÂM
08/07/2026 10:23
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ với 3 gói thầu.
03/07/2026 10:19
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Khu nhà ở sinh viên (dãy D) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ.
03/07/2026 10:10
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ.
20/06/2026 08:58
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ.
20/06/2026 08:57
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
20/06/2026 08:51
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
20/06/2026 08:49
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng hiện trạng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
20/06/2026 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 51 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi một người chia sẻ, tất cả mọi người đều thắng. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.