Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng (bao gồm thiết bị lắp đặt)

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:43 07/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu giảng đưởng dãy D, E thuộc Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Cần Thơ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng (bao gồm thiết bị lắp đặt)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NS thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Hòa - Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 20/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
156/QĐ-KTKT
Ngày phê duyệt
31/03/2023 16:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Kinh tế Kỹ thuật Cần Thơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 07/04/2023
đến
09:30 20/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 20/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/04/2023 (17/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện Quy hoạch xây dựng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 50, đường Phan Đình Phùng, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
2 Trung tâm Quản lý nhà ở và Chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 25, đường Ngô Hữu Hạnh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
3 Viện Quy hoạch xây dựng Tư vấn lập E-HSMT Số 50, đường Phan Đình Phùng, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
4 Trung tâm Quản lý nhà ở và Chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 25, đường Ngô Hữu Hạnh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
5 Viện Quy hoạch xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 50, đường Phan Đình Phùng, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
6 Trung tâm Quản lý nhà ở và Chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 25, đường Ngô Hữu Hạnh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gầu ≥ 0,4m3 (kèm theo giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn và giấy kiểm định/kiểm tra đảm bảo an toàn kỹ thuật khi hoạt động, còn thời hạn tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
2
2
Ôtô ben có tải trọng ≥ 5 tấn (kèm theo giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn và giấy kiểm định/kiểm tra đảm bảo an toàn kỹ thuật khi hoạt động, còn thời hạn tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
2
3
Máy phát điện ≥ 50KVA (kèm hóa đơn)
1
4
Máy thủy bình (Độ chính xác ± 02mm) (kèm hóa đơn và giấy kiểm định kỹ thuật khi hoạt động, còn thời hạn tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
1
5
Máy toàn đạc (Độ chính xác ± 02mm) (kèm hóa đơn và giấy kiểm định kỹ thuật khi hoạt động, còn thời hạn tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
1
6
Cần cẩu bánh lốp ≥ 20 Tấn. (Có chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn mua bán thiết bị. Có Chứng chỉ hoặc Chứng nhận Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu).
2
7
Thiết bị ép cọc Lực ép max ≥ 150 tấn. (Có hóa đơn mua bán thiết bị, Có Chứng chỉ hoặc Chứng nhận Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu).
2
8
Máy vận thăng ≥ 0,8T (kèm hóa đơn)
2
9
Dàn giáo thép, 42 chân/bộ (kèm hóa đơn)
10
10
Cốp pha thép hoặc gỗ, nhựa (m2) (kèm hóa đơn)
2000
11
Cây chống thép (cây) (kèm hóa đơn)
1000
12
Máy trộn bê tông ≥ 250L. (kèm hóa đơn).
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU GIẢNG ĐƯỜNG DÃY D
2
PHẦN KẾT CẤU
3
Dọn dẹp mặt bằng
9.6599
100m2
4
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
2.5423
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.6948
100m3
6
Ép Cọc BTLT D400 bằng máy ép Robot thủy lực tự hành - Cấp đất I
44.16
100m
7
Ép lói Cọc BTLT D400 bằng máy ép Robot thủy lực tự hành - Cấp đất I
0.736
100m
8
Nối loại cọc ống bê tông cốt thép, ĐK ≤600mm
276
1 mối nối
9
Bê tông đầu cọc SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2, PCB40
2.4959
m3
10
Ván khuôn móng bằng thép
2.9472
100m2
11
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
8.2045
m3
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2, PCB40
54.1405
m3
13
Ván khuôn thép giằng móng, khung xương, cột chống giáo ống, chiều cao ≤28m
5.8764
100m2
14
Bê tông lót giằng móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
9.3745
m3
15
Bê tông giằng móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
65.9093
m3
16
Ván khuôn xà, dầm, giằng bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
2.9993
100m2
17
Bê tông đà kiêng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
29.9922
m3
18
Ván khuôn đà tầng 2,3, kỹ thuật, mái bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
16.5062
100m2
19
Bê tông đà tầng 2,3, kỹ thuật, mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
158.3736
m3
20
Bê tông lót sàn tầng 1 SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M150, đá 1x2, PCB40
37.7573
m3
21
Bê tông sàn tầng 1 SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
60.4117
m3
22
Ván khuôn sàn mái bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
17.4791
100m2
23
Bê tông sàn tầng 2, 3, tầng kỹ thuật, sê nô SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
174.7902
m3
24
Ván khuôn cổ cột, chữ nhật bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
0.9007
100m2
25
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
10.2648
100m2
26
Bê tông cổ cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
6.075
m3
27
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
21.9376
m3
28
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
47.0409
m3
29
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
5.1414
100m2
30
Ván khuôn xà, dầm, giằng bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
4.6095
100m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, giằng tường, lam đứng, bổ trụ, đá 1x2, mác 200
54.6742
m3
32
Lắp dựng cốt thép neo đầu cọc, ĐK =14mm
0.4898
tấn
33
Lắp dựng cốt thép neo đầu cọc, ĐK =6mm
0.1591
tấn
34
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =12mm
2.3047
tấn
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =14mm
0.9656
tấn
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =16mm
0.328
tấn
37
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK =8mm, chiều cao ≤6m
2.18
tấn
38
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK =18mm, chiều cao ≤6m
9.125
tấn
39
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK =20mm, chiều cao ≤6m
0.6654
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =6mm, chiều cao ≤28m
3.0763
tấn
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =8mm, chiều cao ≤28m
1.9185
tấn
42
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =10mm, chiều cao ≤28m
0.0118
tấn
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =12mm, chiều cao ≤28m
2.2065
tấn
44
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =14mm, chiều cao ≤28m
0.5119
tấn
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =16mm, chiều cao ≤28m
9.6568
tấn
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =18mm, chiều cao ≤28m
12.7592
tấn
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =20mm, chiều cao ≤28m
2.194
tấn
48
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK =8mm, chiều cao ≤28m
24.5508
tấn
49
Lắp dựng cốt thép Giằng tường, lanh tô, lan can, ĐK =6mm, chiều cao ≤28m
1.1706
tấn
50
Ván khuôn đà tầng 2,3, kỹ thuật, mái bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
16.5062
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng (bao gồm thiết bị lắp đặt)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng (bao gồm thiết bị lắp đặt)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 159

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây