Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 780.427.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 779.328.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 780.427.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 779.328.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 ”- phần khối lượng còn lại là thực phẩm: Gạo, dầu ăn, lạc, đỗ, gia vị, bánh, rau, củ,quả, thịt, cá …, nước rửa bát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH PHÚ THÁI
27/07/2026 11:59
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thẩu số 04: Cung cấp chất đốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG AN PHÁT
13/11/2025 10:45
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thẩu số 03: Cung cấp bánh kem, bánh bao chay.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ DUNG
13/11/2025 10:39
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thẩu số 02: Cung cấp sữa chua, sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÍCH TIẾN
13/11/2025 10:32
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thẩu số 01: Cung cấp gạo, thịt, cá, trứng, rau, củ, quả, gia vị, thủy hải sản, …, nước rửa bát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VIET ECO
13/11/2025 10:21
Trường Mầm non Tương Giang 2 đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu để thực hiện bữa ăn học đường cho trẻ, học sinh mầm non bán trú tại Trường Mầm non Tương Giang 2 với 4 gói thầu.
04/11/2025 18:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo vườn trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HT
14/05/2025 20:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2 với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh cho Trường mầm non Tương Giang 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TÍN NGHĨA
25/12/2024 15:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh cho Trường mầm non Tương Giang 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2 với 1 gói thầu.
23/12/2024 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Cải tạo vườn trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HT
14/05/2025 20:49
Trường Mầm non Tương Giang 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:27
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh cho Trường mầm non Tương Giang 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TÍN NGHĨA
25/12/2024 15:29
Trường Mầm non Tương Giang 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh cho Trường mầm non Tương Giang 2 với 1 gói thầu.
23/12/2024 10:15
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt bạt hành lang lớp học năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ LY
23/11/2024 09:58
Trường Mầm non Tương Giang 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm lắp đặt bạt hành lang lớp học năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
23/11/2024 09:48
Trường Mầm non Tương Giang 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm lắp đặt bạt hành lang lớp học năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:09
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
31/08/2024 14:05
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
01/08/2024 14:40
Trường Mầm non Tương Giang 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/07/2024 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 ”- phần khối lượng còn lại là thực phẩm: Gạo, dầu ăn, lạc, đỗ, gia vị, bánh, rau, củ,quả, thịt, cá …, nước rửa bát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH PHÚ THÁI
27/07/2026 11:59
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thẩu số 04: Cung cấp chất đốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG AN PHÁT
13/11/2025 10:45
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thẩu số 03: Cung cấp bánh kem, bánh bao chay.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ DUNG
13/11/2025 10:39
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thẩu số 02: Cung cấp sữa chua, sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÍCH TIẾN
13/11/2025 10:32
Trường Mầm non Tương Giang 2 công bố kết quả gói thầu Gói thẩu số 01: Cung cấp gạo, thịt, cá, trứng, rau, củ, quả, gia vị, thủy hải sản, …, nước rửa bát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VIET ECO
13/11/2025 10:21
Trường Mầm non Tương Giang 2 đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu để thực hiện bữa ăn học đường cho trẻ, học sinh mầm non bán trú tại Trường Mầm non Tương Giang 2 với 4 gói thầu.
04/11/2025 18:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo vườn trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HT
14/05/2025 20:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2 với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh cho Trường mầm non Tương Giang 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TÍN NGHĨA
25/12/2024 15:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh cho Trường mầm non Tương Giang 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tương Giang 2 với 1 gói thầu.
23/12/2024 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Tương Giang 2 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thế giới này đã có đủ phụ nữ biết cách thông minh. Nó cần phụ nữ sẵn lòng đơn giản. Thế giới này đã có đủ phụ nữ biết cách nổi bật. Nó cần phụ nữ biết cách can đảm. Thế giới này đã có đủ phụ nữ được ưa thích. Nó cần phụ nữ đức hạnh. Chúng ta cần phụ nữ, và cả đàn ông nữa, hướng tới sống đúng đắn về đạo đức hơn là đúng đắn về xã giao. "
Peter Marshall