Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 109 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 108 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 98 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,86%, Xây lắp 3,06%, Tư vấn 2,04%, Phi tư vấn 2,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.232.442.704 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.936.823.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA như sau:
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,86%, Xây lắp 3,06%, Tư vấn 2,04%, Phi tư vấn 2,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.232.442.704 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.936.823.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 142 KHLCNT trong đó có 93 KHLCNT tự đăng tải, có 49 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 109 TBMT trong đó tự mời thầu 98 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa các ngành kỹ thuật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VIỆT DŨNG 2026
17/08/2026 16:48
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT MS-01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa các ngành kỹ thuật năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:03
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm vật chất bồi dưỡng kiến thức quốc phòng an ninh, nghiệp vụ bản đồ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Số Anh Tú 69
12/08/2026 15:58
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT MS-01: Mua sắm vật chất bồi dưỡng kiến thức quốc phòng an ninh, nghiệp vụ bản đồ năm 2026 với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:49
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống lọc nước, mái che bể huấn luyện bơi; sửa chữa, nâng cấp sân tennis với 4 gói thầu.
16/07/2026 10:31
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây lắp công trình Vườn rau chuyên canh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN
14/07/2026 16:40
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT XL-01: Thi công xây lắp công trình Vườn rau chuyên canh năm 2026 với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:44
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu MS-06: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng trang thiết bị kỹ thuật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Bùi Thanh Thúy
03/07/2026 16:27
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa hoạt động chuyện ngành hậu cần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Kim Dung
26/06/2026 17:41
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa hoạt động chuyện ngành hậu cần năm 2026 với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình Hệ thống phòng cháy chữa cháy Khu Kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN
04/07/2025 09:14
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác huấn luyện kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Thỏa
01/07/2025 16:58
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa huấn luyện kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LƯƠNG THỊ THI
01/07/2025 16:55
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm huấn luyện kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Minh Hiền
01/07/2025 16:51
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác huấn luyện kỹ thuật năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:17
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa huấn luyện kỹ thuật năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:44
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm huấn luyện kỹ thuật năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:39
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình Hệ thống phòng cháy chữa cháy Khu Kỹ thuật năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:32
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình Hệ thống phòng cháy chữa cháy Khu Kỹ thuật năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 16:57
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Lập Hồ sơ mời thầu và thi công xây lắp công trình hệ thống phòng cháy, chữa cháy khu kỹ thuật năm 2025 với 2 gói thầu.
18/06/2025 18:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa các ngành kỹ thuật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VIỆT DŨNG 2026
17/08/2026 16:48
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT MS-01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa các ngành kỹ thuật năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:03
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm vật chất bồi dưỡng kiến thức quốc phòng an ninh, nghiệp vụ bản đồ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Số Anh Tú 69
12/08/2026 15:58
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT MS-01: Mua sắm vật chất bồi dưỡng kiến thức quốc phòng an ninh, nghiệp vụ bản đồ năm 2026 với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:49
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống lọc nước, mái che bể huấn luyện bơi; sửa chữa, nâng cấp sân tennis với 4 gói thầu.
16/07/2026 10:31
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây lắp công trình Vườn rau chuyên canh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN
14/07/2026 16:40
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT XL-01: Thi công xây lắp công trình Vườn rau chuyên canh năm 2026 với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:44
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu MS-06: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng trang thiết bị kỹ thuật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Bùi Thanh Thúy
03/07/2026 16:27
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa hoạt động chuyện ngành hậu cần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Kim Dung
26/06/2026 17:41
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa hoạt động chuyện ngành hậu cần năm 2026 với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải 109 KHLCNT, trong đó có 135 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải 98 TBMT trong 77 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 98 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải 117 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA có quan hệ với 71 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giới hạn cao nhất của lòng kiên nhẫn là: không nói, không cáu, không giận. "
Khuyết Danh