Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 142 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 162 gói thầu, trong đó có 142 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 86 gói (với 109 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 163 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,58%, Xây lắp 2,75%, Tư vấn 1,83%, Phi tư vấn 1,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.395.432.394 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.073.231.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,58%, Xây lắp 2,75%, Tư vấn 1,83%, Phi tư vấn 1,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.395.432.394 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.073.231.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa các ngành kỹ thuật năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VIỆT DŨNG 2026
17/08/2026 16:48
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT MS-01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa các ngành kỹ thuật năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:03
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm vật chất bồi dưỡng kiến thức quốc phòng an ninh, nghiệp vụ bản đồ năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Số Anh Tú 69
12/08/2026 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT MS-01: Mua sắm vật chất bồi dưỡng kiến thức quốc phòng an ninh, nghiệp vụ bản đồ năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống lọc nước, mái che bể huấn luyện bơi; sửa chữa, nâng cấp sân tennis của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 4 gói thầu.
16/07/2026 10:31
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây lắp công trình Vườn rau chuyên canh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN
14/07/2026 16:40
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT XL-01: Thi công xây lắp công trình Vườn rau chuyên canh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:44
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu MS-06: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng trang thiết bị kỹ thuật năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Bùi Thanh Thúy
03/07/2026 16:27
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa hoạt động chuyện ngành hậu cần năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Kim Dung
26/06/2026 17:41
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa hoạt động chuyện ngành hậu cần năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình Hệ thống phòng cháy chữa cháy Khu Kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN
04/07/2025 09:14
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác huấn luyện kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Thỏa
01/07/2025 16:58
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa huấn luyện kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LƯƠNG THỊ THI
01/07/2025 16:55
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm huấn luyện kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Minh Hiền
01/07/2025 16:51
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác huấn luyện kỹ thuật năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:17
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa huấn luyện kỹ thuật năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:44
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm huấn luyện kỹ thuật năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:39
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình Hệ thống phòng cháy chữa cháy Khu Kỹ thuật năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:32
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình Hệ thống phòng cháy chữa cháy Khu Kỹ thuật năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 16:57
TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đăng tải KHLCNT Lập Hồ sơ mời thầu và thi công xây lắp công trình hệ thống phòng cháy, chữa cháy khu kỹ thuật năm 2025 với 2 gói thầu.
18/06/2025 18:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa các ngành kỹ thuật năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VIỆT DŨNG 2026
17/08/2026 16:48
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT MS-01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa các ngành kỹ thuật năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:03
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu MS-01: Mua sắm vật chất bồi dưỡng kiến thức quốc phòng an ninh, nghiệp vụ bản đồ năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Số Anh Tú 69
12/08/2026 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT MS-01: Mua sắm vật chất bồi dưỡng kiến thức quốc phòng an ninh, nghiệp vụ bản đồ năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống lọc nước, mái che bể huấn luyện bơi; sửa chữa, nâng cấp sân tennis của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 4 gói thầu.
16/07/2026 10:31
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây lắp công trình Vườn rau chuyên canh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN
14/07/2026 16:40
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT XL-01: Thi công xây lắp công trình Vườn rau chuyên canh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:44
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu MS-06: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng trang thiết bị kỹ thuật năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Bùi Thanh Thúy
03/07/2026 16:27
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa hoạt động chuyện ngành hậu cần năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Kim Dung
26/06/2026 17:41
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa hoạt động chuyện ngành hậu cần năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA là chủ đầu tư của 142 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 93 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 49 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA là chủ đầu tư của 109 TBMT, trong đó tự mời thầu 98 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA là chủ đầu tư của 163 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN PHÒNG HÓA là chủ đầu tư có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nghe lời chê bai mà giận là làm ngòi cho người gièm pha; nghe câu khen tặng mà mừng là làm mồi cho kẻ nịnh hót. "
Vân Trung Tư
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh