Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.050.774.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.037.007.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.050.774.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.037.007.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ GM VIỆT NAM
24/08/2026 14:16
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:45
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:04
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu 01.Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
20/06/2025 10:16
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:45
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC QUANG ANH GL
12/11/2023 14:02
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
03/11/2023 14:03
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
31/10/2023 15:05
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:36
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
19/08/2023 04:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu 01.Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
20/06/2025 10:16
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:45
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC QUANG ANH GL
12/11/2023 14:02
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
03/11/2023 14:03
Trường THCS Chu Văn An công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An với 1 nhà thầu tham gia.
03/11/2023 10:49
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
31/10/2023 15:05
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:36
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
19/08/2023 04:17
Trường THCS Chu Văn An công bố KQMT gói thầu Xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
22/07/2023 09:30
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2023 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ GM VIỆT NAM
24/08/2026 14:16
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:45
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:04
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu 01.Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
20/06/2025 10:16
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:45
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC QUANG ANH GL
12/11/2023 14:02
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
03/11/2023 14:03
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
31/10/2023 15:05
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:36
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
19/08/2023 04:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mối tình đầu đôi khi không phải là người mà bạn dành tặng nụ hôn đầu hay người mà bạn hẹn hò lần đầu tiên. Mối tình đầu tiên sẽ là người mà cho dù có gặp gỡ ai bạn cũng sẽ vô tình so sánh với người đấy, là người mà dẫu đã cố quên biết bao lần, họ vẫn lì lợm ở lại trong tim bạn. Lúc ấy, họ mới chính là người yêu đầu tiên của bạn "
Phan Ý Yên
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".