Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.204.774.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.191.007.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.204.774.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.191.007.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ GM VIỆT NAM
24/08/2026 14:16
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:45
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:04
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu 01.Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
20/06/2025 10:16
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:45
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC QUANG ANH GL
12/11/2023 14:02
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
03/11/2023 14:03
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
31/10/2023 15:05
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:36
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
19/08/2023 04:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu 01.Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
20/06/2025 10:16
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:45
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC QUANG ANH GL
12/11/2023 14:02
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
03/11/2023 14:03
Trường THCS Chu Văn An công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An với 1 nhà thầu tham gia.
03/11/2023 10:49
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
31/10/2023 15:05
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:36
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
19/08/2023 04:17
Trường THCS Chu Văn An công bố KQMT gói thầu Xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
22/07/2023 09:30
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2023 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ GM VIỆT NAM
24/08/2026 14:16
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:45
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:04
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu 01.Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
20/06/2025 10:16
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:45
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC QUANG ANH GL
12/11/2023 14:02
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
03/11/2023 14:03
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
31/10/2023 15:05
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, 7 thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:36
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
19/08/2023 04:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cả cuộc đời chúng ta, mỗi việc đều làm thiện, mỗi nỗi nhớ có một cách nghĩ dũng cảm, mỗi biểu hiện đều là sự yêu thương, như vậy chúng ta đã từng bước hướng đến con đường của thánh hiền. "
Heisa (Đức)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026