Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 13:37 17/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Chu Văn An; Hạng mụ: Sữa chữa hàng rào cổng ngõ, 2 sân chơi và sân tập thể dục cho học sinh
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục năm 2022 chuyển sang năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mang Yang, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 22/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ
Ngày phê duyệt
11/07/2023 19:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Chu Văn An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:46 17/07/2023
đến
07:00 22/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 22/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2023 (19/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC PHÁT GIA LAI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 19C Chi Lăng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN CƯỜNG GIA LAI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán B18 Chung cư Lê Lợi đường Lê Lợi - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5 - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG UYÊN GIA LAI Tư vấn thẩm định E-HSMT 284 Nguyễn Viết Xuân - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5 - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG UYÊN GIA LAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 284 Nguyễn Viết Xuân - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trôṇ bê tông
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy đầm dùi
1
4
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sữa chữa hàng rào cổng ngõ
2
Tháo dỡ cổng chính và phụ bằng sắt
14.4
m2
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
1
m3
4
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1
m3
5
Gia công cánh cổng sắt
0.27
tấn
6
Lắp dựng cánh cổng sắt
14.4
m2
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
27.828
m2
8
Bánh xe
9
cái
9
Bậc thép, rulo cổng… ( trọn bộ )
1
bộ
10
Chốt khóa + tay nắm… ( trọn bộ )
2
bộ
11
Bản lề ( liên kết cổng vào trụ )
2
bộ
12
Cạo, vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ cổng tường rào
85.707
m2
13
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
85.707
1m2
14
Cạo rỉ khung thép hàng rào
2.175
m2
15
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
2.175
1m2
16
Cạo, vệ sinh ngói
12.045
m2
17
Sơn ngói - 1 nước lót, 2 nước phủ
12.045
1m2
18
Thay 10% diện tích mái ngói vị vỡ
1.205
m2
19
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.28
100m2
20
Cạo, vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ cổng tường rào
688.96
m2
21
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
688.96
1m2
22
Cạo rỉ khung thép hàng rào
391.01
m2
23
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
391.01
1m2
24
Thay chông sắt hàng rào thoáng D10 ( L=250) bị gãy
0.04
tấn
25
Phá dỡ hàng rào dây thép gai
134.4
m2
26
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.45
m3
27
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
9.439
m3
28
Lót móng đá 4x6 mác 50
2.45
m3
29
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.382
m3
30
Xây móng bằng gạch bê tông 6 lỗ, chiều dày <=30cm, vữa XM mác 75
4.63
m3
31
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc, cột đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.338
m3
32
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
0.052
100m2
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.046
tấn
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
10
cấu kiện
35
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6 lỗ 8,5x13x20, chiều dày >10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
6.268
m3
36
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
96.432
m2
37
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
96.432
m2
38
Sản xuất lắp dựng hàng rào khung lưới B40 dày 3ly
80.36
m2
39
Cải tạo 2 sân chơi, sân tập thể dục cho học sinh
40
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
23
cây
41
San dọn mặt bằng thi công
12.661
100m2
42
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
22.584
m3
43
Bê tông lót đá 4x6 mác 50
134.133
m3
44
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng không nung 6 lỗ 8,5x13x20, chiều dày >10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
21.681
m3
45
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
165.619
m2
46
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
75.963
m3
47
Kẻ ron sân bê tông
75.963
m2
48
Quét nước xi măng 2 nước
165.619
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây