Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 647.588.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 647.480.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 647.588.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 647.480.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, máy móc , trang thiết bị, cơ sở vật chất phục vụ công tác năm 2026 của trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
25/08/2026 10:27
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, máy móc , trang thiết bị, cơ sở vật chất phục vụ công tác năm 2026 của trường THCS Chu Văn An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 11:13
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
03/07/2026 16:06
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn - Xây dựng - Thương mại HDA
03/07/2026 16:03
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
03/07/2026 15:49
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC HUY
03/07/2026 15:47
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Trường THCS Chu Văn An - Hạng mục: Cải tạo nhà vệ sinh và cửa khối phòng học với 5 gói thầu.
03/07/2026 15:45
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, máy móc , trang thiết bị, cơ sở vật chất phục vụ công tác năm 2026 của trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
19/06/2026 10:50
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VẠN XUÂN
05/06/2026 11:06
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn - Xây dựng - Thương mại HDA
05/06/2026 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
19/06/2025 14:21
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
30/05/2025 11:00
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁNG THANH BÌNH
05/12/2024 12:50
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của trường THCS Chu Văn AN với 1 gói thầu.
27/11/2024 11:29
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:20
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
27/09/2024 16:51
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
14/11/2023 15:57
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
14/11/2023 14:08
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phòng bộ môn: Lý, Hóa của Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Hà Thanh
08/02/2021 09:31
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế phòng bộ môn: Lý, Hóa của Trường THCS Chu Văn An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/01/2021 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, máy móc , trang thiết bị, cơ sở vật chất phục vụ công tác năm 2026 của trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
25/08/2026 10:27
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, máy móc , trang thiết bị, cơ sở vật chất phục vụ công tác năm 2026 của trường THCS Chu Văn An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 11:13
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
03/07/2026 16:06
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn - Xây dựng - Thương mại HDA
03/07/2026 16:03
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
03/07/2026 15:49
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC HUY
03/07/2026 15:47
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Trường THCS Chu Văn An - Hạng mục: Cải tạo nhà vệ sinh và cửa khối phòng học với 5 gói thầu.
03/07/2026 15:45
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, máy móc , trang thiết bị, cơ sở vật chất phục vụ công tác năm 2026 của trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
19/06/2026 10:50
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VẠN XUÂN
05/06/2026 11:06
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn - Xây dựng - Thương mại HDA
05/06/2026 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta nếm được hạnh phúc của ái tình trong những sự đau khổ của chính nó gây nên hơn là những sung sướng do chính nó mang đến. "
Dulos
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.