Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Văn Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.252.550.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.231.101.126 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Văn Yên như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.252.550.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.231.101.126 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Văn Yên công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ANH TUẤN
15/08/2026 17:50
Trường THCS Văn Yên đăng tải KHLCNT Trường THCS Văn Yên; Hạng mục: Cải tạo sửa chữa hệ thống cửa sổ, sen hoa, nhà để xe với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:10
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
12/06/2025 16:36
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 16:59
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục nhà vệ sinh giáo viên; nhà xe giáo viên và tường rào, biển tên trường của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên với 2 gói thầu.
28/05/2025 14:16
Chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường THCS Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục nhà vệ sinh giáo viên; nhà xe giáo viên và tường rào, biển tên trường.
28/05/2025 14:14
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng và vận tải Hà Thượng
12/11/2024 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 10:07
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải KHLCNT Trường THCS Văn Yên, hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học số 3, số 4, số 7 và sân khấu của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:14
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KHÁNH HÀ QUỲNH
04/01/2024 12:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Văn Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
12/06/2025 16:36
Trường THCS Văn Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
05/06/2025 17:11
Trường THCS Văn Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 16:59
Trường THCS Văn Yên đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục nhà vệ sinh giáo viên; nhà xe giáo viên và tường rào, biển tên trường với 2 gói thầu.
28/05/2025 14:16
Trường THCS Văn Yên công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng và vận tải Hà Thượng
12/11/2024 15:51
Trường THCS Văn Yên đăng tải KHLCNT Trường THCS Văn Yên, hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học số 3, số 4, số 7 và sân khấu với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:14
Trường THCS Văn Yên công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KHÁNH HÀ QUỲNH
04/01/2024 12:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Văn Yên công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ANH TUẤN
15/08/2026 17:50
Trường THCS Văn Yên đăng tải KHLCNT Trường THCS Văn Yên; Hạng mục: Cải tạo sửa chữa hệ thống cửa sổ, sen hoa, nhà để xe với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:10
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
12/06/2025 16:36
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 16:59
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục nhà vệ sinh giáo viên; nhà xe giáo viên và tường rào, biển tên trường của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên với 2 gói thầu.
28/05/2025 14:16
Chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường THCS Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục nhà vệ sinh giáo viên; nhà xe giáo viên và tường rào, biển tên trường.
28/05/2025 14:14
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng và vận tải Hà Thượng
12/11/2024 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 10:07
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải KHLCNT Trường THCS Văn Yên, hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học số 3, số 4, số 7 và sân khấu của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:14
Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Văn Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KHÁNH HÀ QUỲNH
04/01/2024 12:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Văn Yên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai muốn chết cả, kể cả những người muốn lên thiên đường cũng không muốn chết để có thể tới được đó. Cái chết là điểm đến cuối cùng mà chúng ta gặp phải, không ai có thể thoát khỏi nó. Tuy nhiên, cái chết là điều phải đến, nó là phát minh tuyệt vời nhất sau sự sống. Cái chết hoàn thành những điều mà sự sống còn bỏ dở, nó dọn dẹp những thứ cũ để mở đường cho nhiều thứ mới hơn. Những thứ mới hơn này chính là các bạn, tất nhiên trong tương lai chúng ta sẽ đều già đi và dần bị loại bỏ. Xin lỗi nếu như điều này quá bất ngờ, nhưng nó là sự thật "
Steve Jobs