Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:09 16/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Văn Yên, hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học số 3, số 4, số 7 và sân khấu
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn cấp bổ sung theo Quyết định số 4332/QĐ-UBND ngày 28/8/2024 của UBND huyện Đại Từ về việc cấp bổ sung kinh phí cho các trường học thuộc UBND huyện quản lý.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
211/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
13/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Văn Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:07 16/10/2024
đến
17:00 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (21/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trường THCS Văn Yên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Văn Yên, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn lập E-HSMT Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
3 CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ Tư vấn thẩm định E-HSMT xóm Quyết Thắng - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
5 CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xóm Quyết Thắng - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện – còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC CẤP 4 ( 06 PHÒNG HỌC):
2
Tháo dỡ 04 quạt trần và 06 bóng đèn; Vệ sinh và lắp đặt lại sau khi hoàn thành thay mới trần tôn nhà số 01 (dãy nhà 06 phòng học)
5
Công
3
Tháo dỡ trần
40.404
m2
4
SXLD dầm trần bằng thép hộp mạ kẽm nhà số 01 (dãy nhà 06 phòng học)
133.5681
kg
5
Làm trần bằng tôn nhà số 01 (dãy nhà 06 phòng học)
40.404
m2
6
Phào trần bằng tôn nhà số 01 (dãy nhà 06 phòng học)
25.96
m
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ
1005.917
m2
8
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
532.06
m2
9
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
473.857
m2
10
Vệ sinh công nghiệp toàn bộ nhà trước khi bàn giao dãy nhà 06 phòng học
10
Công
11
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ CẤP 4 CHUYÊN MÔN 1):
12
Tháo dỡ trần
121.9936
m2
13
SXLD dầm trần bằng thép hộp mạ kẽm nhà chuyên môn
294.6727
kg
14
Làm trần bằng tôn nhà chuyên môn
121.9936
m2
15
Phào trần bằng tôn nhà chuyên môn
88.56
m
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.83
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ
271.1476
m2
18
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
69.055
m2
19
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
202.0926
m2
20
SXLD cửa đi bằng khung nhôm hệ, kính dán 2 lớp an toàn dày 6.38mm (Bao gồm cả phụ kiện và nhân công lắp đặt) nhà chuyên môn
5.98
m2
21
SXLD cửa đi bằng khung nhôm hệ, kính dán 2 lớp an toàn dày 6.38mm (Bao gồm cả phụ kiện và nhân công lắp đặt) nhà chuyên môn
5.85
m2
22
Vệ sinh công nghiệp toàn bộ nhà trước khi bàn giao nhà chuyên môn
3
Công
23
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA SÂN KHẤU:
24
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.159
100m2
25
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
70.5689
m2
26
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.0593
tấn
27
Tháo dỡ máng tôn thu nước mái sân khấu
12
m
28
Gia công xà gồ thép
0.1569
tấn
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
25.8742
1m2
30
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.4mm, chiều dài bất kỳ
0.838
100m2
31
SXLD máng tôn thu nước bằng Inox mái sân khấu
12
m
32
Vệ sinh công nghiệp trước khi bàn giao sân khấu
2
Công

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Văn Yên như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.252.550.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.231.101.126 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây