Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:57 06/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa sân trường và tường rào, cổng trường
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn cấp bổ sung theo Quyết định số 7073/QĐ-UBND ngày 13/11/2023 của UBND huyện Đại Từ về việc cấp bổ sung kinh phí cho các trường học thuộc huyện quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 13/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
202/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
04/12/2023 14:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Văn Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:55 06/12/2023
đến
16:30 13/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 13/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2023 (12/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng Tài Chính - Kế hoạch huyện Đại Từ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đại Từ Tư vấn lập E-HSMT Xóm Thắng Lợi, xã Yên Lãng, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty TNHH Gia Minh Vũ Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Quyết Thắng, xã Yên Lãng, huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đại Từ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Thắng Lợi, xã Yên Lãng, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty TNHH Gia Minh Vũ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Quyết Thắng, xã Yên Lãng, huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa - dung tích ≥ 150 lít
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít
1
3
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây trụ, vữa XM M100, XM PCB30 (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
8.136
công
2
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30 (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
4.43
công
3
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM M75, XM PCB30 (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
2.583
công
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
0.157
công
5
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
0.677
công
6
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M100, XM PCB30 (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
0.468
công
7
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30 (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
9.813
công
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
9.952
công
9
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
2.794
công
10
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
0.683
công
11
Công tác ốp gạch vào cột, tiết diện gạch <= 0,36m2, vữa XM M75, XM PCB30 (Nhân công 4,0/7 - Nhóm 2)
4.74
công
12
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường (Nhân công 4,0/7 - Nhóm 2)
2.993
công
13
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan (Nhân công 4,0/7 - Nhóm 2)
0.784
công
14
Hạng mục: Sửa chữa hàng rào
15
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M100, XM PCB30 (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
2.341
công
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30 (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
5.824
công
17
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
0.851
công
18
MÁY THI CÔNG
19
Hạng mục: Sửa chữa sân trường
20
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
0.034
ca
21
Máy cưa gỗ cầm tay - công suất : 1,3 kW
0.52
ca
22
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
6.137
ca
23
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
0.028
ca
24
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
6.65
ca
25
Ô tô vận tải thùng - trọng tải : 2,5 T
0.141
ca
26
Hạng mục: Sửa chữa cổng trường
27
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
4.408
ca
28
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
0.076
ca
29
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu : 0,40 m3
0.059
ca
30
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1.306
ca
31
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
0.063
ca
32
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
0.135
ca
33
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1.431
ca
34
Máy trộn vữa 150 lít
0.483
ca
35
Hạng mục: Sửa chữa hàng rào
36
Ca máy đào đất
1
ca
37
Máy trộn vữa 150 lít
0.084
ca
38
PHẦN VẬT LIỆU
39
Hạng mục: Sửa chữa sân trường
40
Cát mịn ML=1,5-2,0
39.15
m3
41
Cát vàng
37.018
m3
42
Dây thép
1.35
kg
43
Đá 1x2
60.979
m3
44
Gạch Terrazzo 40x40
1363.5
m2
45
Nước
22308.329
lít
46
Que hàn
0.101
kg
47
Thép hình
1.149
kg
48
Thép tấm
1.935
kg
49
Thép tròn
85.68
kg
50
Xi măng PCB30
34041.703
kg

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Văn Yên như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.252.550.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.231.101.126 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây