Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.741.179.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.394.821.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.741.179.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.394.821.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Nhật Thư
12/05/2026 16:33
Trường THPT Lê Lợi đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2026 12:16
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
02/04/2026 09:55
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị các phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi với 2 gói thầu.
02/04/2026 09:53
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Chương trình dạy tiếng Anh với người nước ngoài và Chương trình giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh Trường THPT Lê Lợi với 2 gói thầu.
24/03/2026 15:53
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 12 năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN DU LỊCH NỤ CƯỜI MỚI
18/12/2025 11:18
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 10 và 11 Năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
18/12/2025 11:12
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 12 năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:07
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 10 và 11 năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
25/03/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
25/03/2025 15:16
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê xe, mua vé tham quan phục vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ Á ÂU
25/03/2025 15:14
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
24/03/2025 17:01
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê xe, mua vé tham quan phục vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
24/03/2025 16:57
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ I năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
15/01/2025 18:09
Trường THPT Lê Lợi công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ I năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi với 5 nhà thầu tham gia.
11/01/2025 11:31
Trường THPT Lê Lợi đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ I năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/01/2025 11:16
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ I năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
04/01/2025 10:52
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Lê Lợi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỆT HẢI ANH
16/12/2024 11:41
Trường THPT Lê Lợi công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Lê Lợi năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Nhật Thư
12/05/2026 16:33
Trường THPT Lê Lợi đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2026 12:16
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
02/04/2026 09:55
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị các phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi với 2 gói thầu.
02/04/2026 09:53
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Chương trình dạy tiếng Anh với người nước ngoài và Chương trình giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh Trường THPT Lê Lợi với 2 gói thầu.
24/03/2026 15:53
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 12 năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN DU LỊCH NỤ CƯỜI MỚI
18/12/2025 11:18
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 10 và 11 Năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
18/12/2025 11:12
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 12 năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:07
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 10 và 11 năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
25/03/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người ta hỏi một ông già rằng điều gì đã cướp đi niềm vui của ông trong cuộc đời. Câu trả lời của ông là, “Những điều chưa bao giờ xảy ra.” "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".