Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.200.619.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.837.229.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.200.619.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.837.229.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Nhật Thư
12/05/2026 16:33
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2026 12:16
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
02/04/2026 09:55
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị các phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 2 gói thầu.
02/04/2026 09:53
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Chương trình dạy tiếng Anh với người nước ngoài và Chương trình giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh Trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 2 gói thầu.
24/03/2026 15:53
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 12 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN DU LỊCH NỤ CƯỜI MỚI
18/12/2025 11:18
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 10 và 11 Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
18/12/2025 11:12
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 12 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:07
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 10 và 11 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
25/03/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
25/03/2025 15:16
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê xe, mua vé tham quan phục vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ Á ÂU
25/03/2025 15:14
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
24/03/2025 17:01
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê xe, mua vé tham quan phục vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
24/03/2025 16:57
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ I năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
15/01/2025 18:09
Trường THPT Lê Lợi công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ I năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi với 5 nhà thầu tham gia.
11/01/2025 11:31
Trường THPT Lê Lợi đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ I năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/01/2025 11:16
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ I năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
04/01/2025 10:52
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Lê Lợi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỆT HẢI ANH
16/12/2024 11:41
Trường THPT Lê Lợi công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Lê Lợi năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Nhật Thư
12/05/2026 16:33
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2026 12:16
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
02/04/2026 09:55
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị các phòng học bộ môn và phòng làm việc của trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 2 gói thầu.
02/04/2026 09:53
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Chương trình dạy tiếng Anh với người nước ngoài và Chương trình giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh Trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 2 gói thầu.
24/03/2026 15:53
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 12 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN DU LỊCH NỤ CƯỜI MỚI
18/12/2025 11:18
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 10 và 11 Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
18/12/2025 11:12
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 12 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:07
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh Khối 10 và 11 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện chương trình hoạt động trải nghiệm học kỳ II năm học 2024-2025 tại trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
25/03/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để được chấp nhận vào tổ ấm của Thiên nhiên không tốn gì cả. Không ai bị từ chối, chỉ có người tự từ chối mình. Bạn chỉ phải kéo rèm cửa sổ. "
Henry David Thoreau
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info