Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phương Xá như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.588.087.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.577.213.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phương Xá như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.588.087.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.577.213.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Phương Xá như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Giói thầu Thi công công trình: Sơn nhà lớp học 10A5, 11A6, 11A7, sơn mặt trước nhà Bộ môn trường THPT Phương Xá, tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HÙNG PHÚ THỌ
24/06/2026 14:47
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sơn phòng học lớp 10A5, 11A6, 11A7 , sơn mặt trước nhà Bộ môn Trường THPT Phương Xá, tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
23/06/2026 19:50
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa pphòng họp Trường THPT Phương Xá, tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX VÀ TM NHẬT MINH PLASTIC
27/05/2026 23:05
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Gói thầu số 3: Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa phòng họp trường THPT Phương Xá với 1 gói thầu.
21/05/2026 23:18
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera nhà xe, nhà lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Trọng Tín
21/05/2026 22:45
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera nhà xe, nhà lớp học với 1 gói thầu.
19/05/2026 19:55
Bên mời thầu Trường THPT Phương Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt Ti vi cho trường THPT Phương Xá của chủ đầu tư Trường THPT Phương Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HDT
30/03/2026 20:37
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt Ti vi cho trường THPT Phương Xá với 1 gói thầu.
13/03/2026 18:18
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình hoạt động trải nghiệm tại trường THPT Phương Xá chào Xuân Bính Ngọ 2026 năm học 2025-2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH HẠO NHIÊN
30/01/2026 17:43
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức Chương trình hoạt động trải nghiệm tại trường THPT Phương Xá chào Xuân Bính Ngọ 2026 năm học 2025-2026. với 1 gói thầu.
29/01/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt Ti vi cho trường THPT Phương Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HDT
30/03/2026 20:37
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu hoạt động: Chương trình hoạt động trải nghiệm tại Bảo Tàng Lịch sử quân sự Việt Nam và Ocean Park 2 của trường THPT Phương Xá năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH HẠO NHIÊN
28/01/2026 10:55
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Mua sắm ti vi phục vụ dạy và học cho trường THPT Phương Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Điện máy Mạnh Cường
22/12/2025 18:25
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
09/04/2024 21:11
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và báo cáo đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư, tư vấn và xây dựng Hùng Vương
09/04/2024 21:03
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và báo cáo đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư, tư vấn và xây dựng Hùng Vương
09/04/2024 20:55
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
09/04/2024 20:55
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa sân, hệ thống mương chống ngập trường THPT Phương Xá với 4 gói thầu.
09/04/2024 20:42
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa cổng chính, hàng rào và phá dỡ các hạng mục phụ trợ trường THPT Phương Xá với 4 gói thầu.
09/04/2024 20:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Giói thầu Thi công công trình: Sơn nhà lớp học 10A5, 11A6, 11A7, sơn mặt trước nhà Bộ môn trường THPT Phương Xá, tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HÙNG PHÚ THỌ
24/06/2026 14:47
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sơn phòng học lớp 10A5, 11A6, 11A7 , sơn mặt trước nhà Bộ môn Trường THPT Phương Xá, tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
23/06/2026 19:50
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa pphòng họp Trường THPT Phương Xá, tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX VÀ TM NHẬT MINH PLASTIC
27/05/2026 23:05
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Gói thầu số 3: Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa phòng họp trường THPT Phương Xá với 1 gói thầu.
21/05/2026 23:18
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera nhà xe, nhà lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Trọng Tín
21/05/2026 22:45
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera nhà xe, nhà lớp học với 1 gói thầu.
19/05/2026 19:55
Bên mời thầu Trường THPT Phương Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt Ti vi cho trường THPT Phương Xá của chủ đầu tư Trường THPT Phương Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HDT
30/03/2026 20:37
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt Ti vi cho trường THPT Phương Xá với 1 gói thầu.
13/03/2026 18:18
Trường THPT Phương Xá công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình hoạt động trải nghiệm tại trường THPT Phương Xá chào Xuân Bính Ngọ 2026 năm học 2025-2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH HẠO NHIÊN
30/01/2026 17:43
Trường THPT Phương Xá đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức Chương trình hoạt động trải nghiệm tại trường THPT Phương Xá chào Xuân Bính Ngọ 2026 năm học 2025-2026. với 1 gói thầu.
29/01/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phương Xá đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phương Xá đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phương Xá đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phương Xá có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phương Xá có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cuộc sống những người tốt là tuổi thanh xuân vĩnh viễn. "
S. Nô - đi - ê