Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Pró như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.150.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 75.554.931 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Pró như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.150.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 75.554.931 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Pró như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI PHAN HOÀNG TIẾN
23/12/2024 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Pró với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 15:08
Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, sơn cửa, tường khối phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Pró với 4 gói thầu.
07/12/2024 12:29
Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, sơn cửa, tường khối phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Pró với 4 gói thầu.
07/12/2024 12:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI PHAN HOÀNG TIẾN
14/11/2024 13:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI PHAN HOÀNG TIẾN
14/11/2024 13:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Pró với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 07:56
Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 412
05/11/2024 16:34
Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: Coong ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
05/11/2024 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Pró với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 20:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Pró đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, sơn cửa, tường khối phòng học với 4 gói thầu.
07/12/2024 12:29
Trường THPT Pró đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, sơn cửa, tường khối phòng học với 4 gói thầu.
07/12/2024 12:05
Trường THPT Pró công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 412
05/11/2024 16:34
Trường THPT Pró công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Coong ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
05/11/2024 16:32
Trường THPT Pró đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa tường rào, sân khấu, khuôn viên trường, tôn tạo cảnh quan với 4 gói thầu.
04/11/2024 19:39
Trường THPT Pró đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa tường rào, sân khấu, khuôn viên trường, tôn tạo cảnh quan với 4 gói thầu.
04/11/2024 19:39
Trường THPT Pró công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Coong ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
04/11/2024 19:25
Trường THPT Pró công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 412
04/11/2024 19:23
Trường THPT Pró đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa giếng khoan với 3 gói thầu.
29/10/2024 18:28
Trường THPT Pró công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 412
14/08/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI PHAN HOÀNG TIẾN
23/12/2024 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Pró với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 15:08
Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, sơn cửa, tường khối phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Pró với 4 gói thầu.
07/12/2024 12:29
Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Pró; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, sơn cửa, tường khối phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Pró với 4 gói thầu.
07/12/2024 12:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI PHAN HOÀNG TIẾN
14/11/2024 13:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI PHAN HOÀNG TIẾN
14/11/2024 13:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Pró với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 07:56
Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 412
05/11/2024 16:34
Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trường THPT Pró.
- Nhà thầu trúng thầu: Coong ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
05/11/2024 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Pró với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 20:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Pró đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Pró có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Pró có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Đó là ngu dốt hay là vô cảm? Hừ, tôi không biết và tôi không quan tâm. "
Jimmy Buffett