Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.290.818.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.287.936.161 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.290.818.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.287.936.161 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bảng chống lóa ở các phòng học và tổ bộ môn tại trường THPT Quỳnh Lưu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ BÁ HƯNG
30/07/2026 15:04
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bảng chống lóa ở các phòng học và tổ bộ môn tại trường THPT Quỳnh Lưu 3 với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:44
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam VNEDU ,Dịch vụ sổ liên lạc điện tử và tin nhắn điều hành năm học 2025-2026 tại Trường THPT Quỳnh Lưu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/07/2026 16:28
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam VNEDU – Dịch vụ sổ liên lạc điện tử và tin nhắn điều hành năm học 2025-2026 tại Trường THPT Quỳnh Lưu 3 với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:11
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Cung ứng vé máy bay cho cán bộ giáo viên, nhân viên trường THPT Quỳnh Lưu 3 đi tham quan học tập ở nước Trung Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
03/07/2026 15:12
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Cung ứng vé máy bay cho cán bộ giáo viên, nhân viên trường THPT Quỳnh Lưu 3 đi tham quan học tập ở nước Trung Quốc với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:56
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể dục ngoài trời phục vụ nâng cao sức khỏe học sinh tại trường THPT Quỳnh Lưu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PHÚ HÀ
30/06/2026 16:23
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
26/06/2026 07:58
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể dục ngoài trời phục vụ nâng cao sức khỏe học sinh tại trường THPT Quỳnh Lưu 3 với 1 gói thầu.
23/06/2026 09:20
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2026 18:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam VNEDU – Dịch vụ sổ liên lạc điện tử và tin nhắn điều hành năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
12/06/2025 10:31
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng VDT Việt Nam
02/10/2024 16:26
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG LONG HOÀNG HÀ
21/09/2024 14:17
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG LỰC PHÁT
21/09/2024 14:09
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo sơn dãy nhà hiệu bộ 2 tầng và 4 dãy nhà học phía trước. trường THPT Quỳnh Lưu 3 với 3 gói thầu.
17/09/2024 14:11
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo sơn dãy nhà hiệu bộ 2 tầng và 4 dãy nhà học phía trước trường THPT Quỳnh Lưu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MINH NHÂN
30/08/2024 16:25
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo sơn dãy nhà hiệu bộ 2 tầng và 4 dãy nhà học phía trước trường THPT Quỳnh Lưu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MINH NHÂN
04/07/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bảng chống lóa ở các phòng học và tổ bộ môn tại trường THPT Quỳnh Lưu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ BÁ HƯNG
30/07/2026 15:04
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bảng chống lóa ở các phòng học và tổ bộ môn tại trường THPT Quỳnh Lưu 3 với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:44
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam VNEDU ,Dịch vụ sổ liên lạc điện tử và tin nhắn điều hành năm học 2025-2026 tại Trường THPT Quỳnh Lưu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/07/2026 16:28
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam VNEDU – Dịch vụ sổ liên lạc điện tử và tin nhắn điều hành năm học 2025-2026 tại Trường THPT Quỳnh Lưu 3 với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:11
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Cung ứng vé máy bay cho cán bộ giáo viên, nhân viên trường THPT Quỳnh Lưu 3 đi tham quan học tập ở nước Trung Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
03/07/2026 15:12
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Cung ứng vé máy bay cho cán bộ giáo viên, nhân viên trường THPT Quỳnh Lưu 3 đi tham quan học tập ở nước Trung Quốc với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:56
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể dục ngoài trời phục vụ nâng cao sức khỏe học sinh tại trường THPT Quỳnh Lưu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PHÚ HÀ
30/06/2026 16:23
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
26/06/2026 07:58
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể dục ngoài trời phục vụ nâng cao sức khỏe học sinh tại trường THPT Quỳnh Lưu 3 với 1 gói thầu.
23/06/2026 09:20
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2026 18:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tâm hồn sẽ không có cầu vồng nếu đôi mắt thiếu đi giọt lệ. "
John Vance Cheney