Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 14:28 07/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cổng trường và hàng rào, vỉa hè phía đông, sân trường nhà học bộ môn trường THPT Quỳnh Lưu 3
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đóng góp xã hội hóa và huy động các nguồn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:59 14/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
52/QĐ-THPT.QL3
Ngày phê duyệt
07/05/2024 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 07/05/2024
đến
15:59 14/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:59 14/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/05/2024 (12/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG ANH NGHỆ AN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 7 - Xã Quỳnh Hậu - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482 Tư vấn lập E-HSMT Khối 9 - Thị trấn Cầu Giát - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Bản Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Quỳnh Hưng, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482 Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 9 - Thị trấn Cầu Giát - Huyện Quỳnh Lưu - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Bản Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Quỳnh Hưng, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MAI NGHỆ AN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Khối 1, Phường Quỳnh Xuân, Thị xã Hoàng Mai, Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy xúc đào 0.8 m3.Thiết bị phục vụ thi công phải có đăng kiểm theo quy định, các thiết bị không quy định phải đăng kiểm phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có đủ xe máy thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo đăng kiểm theo quy định, trường hợp các thiết bị không quy định phải đăng kiểm phải có hóa đơn đỏ của bên cho thuê). Ngoài ra các thiết bị thi công yêu cầu về đăng kiểm thì hạn đăng kiểm phải còn hạn tối thiểu đến ngày mở thầu. các hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (bao gồm cả phòng thí nghiệm phải ghi rõ phục vụ cho công trình tham dự thầu , thiết bị xe máy phải có bảng thống kê danh sách (có biển số kèm theo) vào hồ sơ dự thầu.
1
2
Ô tô tự đổ <= 7 tấn.Thiết bị phục vụ thi công phải có đăng kiểm theo quy định, các thiết bị không quy định phải đăng kiểm phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có đủ xe máy thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo đăng kiểm theo quy định, trường hợp các thiết bị không quy định phải đăng kiểm phải có hóa đơn đỏ của bên cho thuê). Ngoài ra các thiết bị thi công yêu cầu về đăng kiểm thì hạn đăng kiểm phải còn hạn tối thiểu đến ngày mở thầu. các hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (bao gồm cả phòng thí nghiệm phải ghi rõ phục vụ cho công trình tham dự thầu , thiết bị xe máy phải có bảng thống kê danh sách (có biển số kèm theo) vào hồ sơ dự thầu.
2
3
Máy đầm cóc. Hóa đơn đầy đủ, máy mới đang còn hoạt động tốt
2
4
Máy trộn vữa, bê tông 250l. Hóa đơn đầy đủ, máy mới đang còn hoạt động tốt .
2
5
Đầm dùi 1,5 KW. Hóa đơn đầy đủ, máy mới đang còn hoạt động tốt .
2
6
Máy hàn. Hóa đơn đầy đủ, máy mới đang còn hoạt động tốt.
2
7
Máy bơm nước. Hóa đơn đầy đủ, máy mới đang còn hoạt động tốt.
2
8
Máy cắt gạch bằng tay. Hóa đơn đầy đủ, máy mới đang còn hoạt động tốt .
2
9
Máy đầm bàn. Hóa đơn đầy đủ, máy mới đang còn hoạt động tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB40
2.64
m3
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.9807
m3
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.3522
100m2
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.1124
tấn
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.3842
tấn
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB40
7.3672
m3
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.8412
100m2
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.5339
tấn
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
120.5258
m2
10
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB40
35.3
m2
11
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
84.2
m2
12
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
23.27
m2
13
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 100, PCB40
23.27
m2
14
Công tác ốp gạch Inax KT: 300x300mm, vữa XM mác 75, PCB40
18.72
m2
15
Công tác ốp đá xẻ màu xám vào chân tường
6.72
m2
16
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
91.12
m2
17
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 75 viên/m2, vữa XM mác 75, PCB40
31.4246
m2
18
Ngói úp nóc
16.5
viên
19
Đắp đầu trụ conson sàn cổng
12
cái
20
Bả bằng bột bả KOVA hoặc tương đương vào tường
34.266
m2
21
Bả bằng bột bả KOVA hoặc tương đương vào cột, dầm, trần
119.5
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ KOVA hoặc tương đương
34.266
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ KOVA hoặc tương đương
119.5
m2
24
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75, PCB40
55.49
m
25
Đắp phào kép, vữa XM mác 100, PCB40
54.79
m
26
Lắp đặt các loại đèn ốp trần dạng LED KT250x250/18W
6
bộ
27
Lắp đặt dây cáp dẫn 2 ruột 2x2.5mm2 CADIVI hoặc tương đương
15
m
28
Lắp đặt dây cáp dẫn 2 ruột 2x1.5mm2 CADIVI hoặc tương đương
25
m
29
Lắp đặt ô cắm đôi (Mặt viền + ổ cắm + đế âm) ROMAN hoặc tương đương
1
cái
30
Cổng chính bằng thép INOX 304 (Vật liệu + lắp dựng)
21.1904
31
Bánh xe
4
cái
32
Ray thép dẫn hướng 50x5mm
13
md
33
Bộ bản lề cối xoay kết hợp trụ quay
2
bộ
34
Mô tơ cửa cổng lắp đặt âm sàn Vulcan V2 cho cánh cổng chính (Vật liệu + lắp đặt)
1
bộ
35
Bộ bảng điện tử LED
1
bộ
36
Bộ chữ MEKA Inox gương vàng bóng kết hợp nền màu đỏ
1
bộ
37
Logo '' SỞ GIÁO DỤC '' và TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3'' bằng chất liệu Mêka
2
bộ
38
Logo Quốc học Huế kết hợp đèn
1
bộ
39
Lắp dựng giàn giáo ngoài. Chiều cao giàn dáo <= 16m (Thời gian thi công 2 tháng, vật liệu nhân 2 lần)
2.4015
100m2
40
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III (Đào máy chiếm 90%)
1.9351
100m3
41
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III (Đào thủ công chiếm 10%)
11.7881
m3
42
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III (Đào thủ công chiếm 10%)
9.7134
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
16.022
m3
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
19.5891
m3
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng tròn, đa giác
0.8101
100m2
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.5027
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.5307
tấn
48
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
115.126
m3
49
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.7167
100m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.709
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH LƯU 3 như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.290.818.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.287.936.161 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây