Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.256.572.217 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.242.505.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.256.572.217 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.242.505.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công Xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐA ĐIỂM
10/12/2024 18:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV - XD TÂN PHÚ MINH
05/12/2024 22:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: (Tư vấn) Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH
05/12/2024 22:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: (Tư vấn) Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 17:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 17:08
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công Xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/10/2024 17:06
Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Nguyễn Du của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với 10 gói thầu.
22/10/2024 16:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 3 của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
19/10/2024 15:15
Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 3 của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
19/10/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Nguyễn Du với 10 gói thầu.
22/10/2024 16:34
Trường tiểu học Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
19/10/2024 15:15
Trường tiểu học Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
19/10/2024 15:13
Trường tiểu học Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
19/10/2024 15:12
Trường tiểu học Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
18/10/2024 09:22
Trường tiểu học Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương mại Dịch vụ Xây dựng Đăng Khôi
18/10/2024 09:17
Trường tiểu học Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DC
18/10/2024 09:14
Trường tiểu học Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Nguyễn Du với 10 gói thầu.
16/10/2024 15:15
Trường tiểu học Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu Mua sắm: 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngồi năm học 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Thị Ánh Nguyệt (Cửa hàng Trang trí Nội Thất Xinh)
21/08/2024 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công Xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐA ĐIỂM
10/12/2024 18:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV - XD TÂN PHÚ MINH
05/12/2024 22:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: (Tư vấn) Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH
05/12/2024 22:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: (Tư vấn) Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 17:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 17:08
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công Xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/10/2024 17:06
Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Nguyễn Du của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du với 10 gói thầu.
22/10/2024 16:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 3 của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
19/10/2024 15:15
Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 3 của chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
19/10/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Du có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tử tế. Hãy dịu dàng. Và hãy bắt đầu với bản thân mình. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.