Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:11 26/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa sân khấu, khu sân sau, cổng, hàng rào, hệ thống thoát nước dọc hàng rào Trường Tiểu học Nguyễn Du
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (sự nghiệp giáo dục)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
43/QĐ-THND
Ngày phê duyệt
24/07/2023 13:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN DU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:09 26/07/2023
đến
15:00 02/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/08/2023 (31/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng DHG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 268 Nguyễn Văn Linh - Phường Dư Hàng Kênh - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 328 Nguyễn Văn Linh - Phường Dư Hàng Kênh - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 7/35 Trần Khánh Dư - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 7/35 Trần Khánh Dư - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm cóc
1
6
Máy cắt uốn cốt thép (hoặc máy cắt thép + máy uốn thép)
1
7
Máy cắt bê tông
1
8
Máy cắt gạch đá
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay
1
10
Máy hàn điện
1
11
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
12
Ô tô tự đổ ≥ 2,5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I: SÂN KHẤU
2
Tháo dỡ tấm đan rãnh thoát nước
13
cấu kiện
3
Cắt nền sân phục vụ công tác đào móng
7.4
10m
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
2.0351
m3
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
0.2211
m3
6
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
11.3113
m3
7
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
3.993
m3
8
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
23.23
m3
9
Vận chuyển phế thải đi đổ
23.23
m3
10
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc > 2,5m vào đất cấp II
3.267
100m
11
Vét bùn đầu cọc
0.484
m3
12
Đắp cát đen phủ đầu cọc
0.484
m3
13
Ván khuôn bê tông lót móng
0.0865
100m2
14
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
2.956
m3
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0725
tấn
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.3792
tấn
17
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1692
100m2
18
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1012
100m2
19
Bulông neo M18*800
16
bộ
20
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
4.0931
m3
21
Xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
4.8261
m3
22
Xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
0.9966
m3
23
Xây kết cấu phức tạp khác, vữa XM mác 75, PCB30
0.3006
m3
24
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1962
100m3
25
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
7.7613
m3
26
Gia công cột bằng thép sân khấu
0.4832
tấn
27
Lắp dựng cột thép sân khấu
0.4832
tấn
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
25.5171
m2
29
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
1.1226
tấn
30
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.6922
tấn
31
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.8148
tấn
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
96.6767
m2
33
Bu lông liên kết bản mã M16*100
102
bộ
34
Gia công xà gồ thép hộp 100x50x2
0.7306
tấn
35
Lắp dựng xà gồ thép thép hộp 100x50x2
0.7306
tấn
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
46.533
m2
37
Lợp mái nhựa Polycarbonate mái sân khấu
107.7556
m2
38
Láng rãnh thoát nước có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB30
4.298
m2
39
Trát tường rãnh thoát nước, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
9.21
m2
40
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.3838
m3
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.07
tấn
42
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0234
100m2
43
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
15
1 cấu kiện
44
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
1
1 cấu kiện
45
Lát nền, sàn, kích thước gạch 60x60cm, vữa XM mác 75, PCB30
68.3225
m2
46
Lát đá bậc tam cấp, viền cạnh sân khấu , vữa XM mác 75, PCB30
25.1601
m2
47
Gia công hệ khung xương vách tấm alumex bằng thép hộp 50x50x2
0.1098
tấn
48
Lắp dựng hệ khung xương vách tấm alumex
0.1098
tấn
49
GCLD tấm Alumex trên khung xương
8.2
m2
50
Dọn vệ sinh công trường
2
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây