Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Phù Đổng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.346.056.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.110.025.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Phù Đổng như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.346.056.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.110.025.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Phù Đổng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Mua đồng phục cho học sinh Trường Tiểu học Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAY THÊU HỒNG BA
07/08/2026 15:01
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Mua đồng phục cho học sinh Trường Tiểu học Phù Đổng với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:54
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Mua đồng phục cho học sinh Trường Tiểu học Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAY THÊU HỒNG BA
06/08/2026 16:22
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Mua đồng phục cho học sinh Trường Tiểu học Phù Đổng với 1 gói thầu.
27/07/2026 11:41
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục thể dục học sinh năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÁNH MAI
27/07/2026 11:32
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục thể dục học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
27/07/2026 11:20
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ nội bộ, phục vụ cho Trường Tiểu học Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
01/06/2026 15:33
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ nội bộ, phục vụ cho Trường Tiểu học Phù Đổng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2026 10:04
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
19/05/2026 09:38
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ nội bộ, phục vụ cho Trường Tiểu học Phù Đổng với 2 gói thầu.
19/05/2026 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
07/05/2025 15:33
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố KQMT gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Phù Đổng với 1 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 10:14
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Phù Đổng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 16:01
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
22/04/2025 15:32
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Phù Đổng với 2 gói thầu.
22/04/2025 15:28
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO QUỐC TẾ RỒNG VIỆT
03/04/2025 09:07
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục STEM cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ KHOA HỌC ỨNG DỤNG ROBOT VIỆT
03/04/2025 09:05
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố KQMT gói thầu Tổ chức giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 10:09
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố KQMT gói thầu Tổ chức giáo dục STEM cho học sinh với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 10:09
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải TBMT Tổ chức giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/03/2025 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Mua đồng phục cho học sinh Trường Tiểu học Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAY THÊU HỒNG BA
07/08/2026 15:01
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Mua đồng phục cho học sinh Trường Tiểu học Phù Đổng với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:54
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Mua đồng phục cho học sinh Trường Tiểu học Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAY THÊU HỒNG BA
06/08/2026 16:22
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Mua đồng phục cho học sinh Trường Tiểu học Phù Đổng với 1 gói thầu.
27/07/2026 11:41
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục thể dục học sinh năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÁNH MAI
27/07/2026 11:32
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục thể dục học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
27/07/2026 11:20
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ nội bộ, phục vụ cho Trường Tiểu học Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
01/06/2026 15:33
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ nội bộ, phục vụ cho Trường Tiểu học Phù Đổng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2026 10:04
Trường Tiểu học Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
19/05/2026 09:38
Trường Tiểu học Phù Đổng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ nội bộ, phục vụ cho Trường Tiểu học Phù Đổng với 2 gói thầu.
19/05/2026 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phù Đổng đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phù Đổng đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phù Đổng đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phù Đổng có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phù Đổng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phù Đổng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Mùa xuân là cách bày tỏ của thiên nhiên: “Ta hãy vui chơi” "
Khuyết Danh