Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.441.223.712 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.247.488.106 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.441.223.712 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.247.488.106 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Khám sức khỏe cho học sinh năm 2026 Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM XÉT NGHIỆM Y KHOA THUỶ NHI
28/07/2026 09:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sửa chữa tài sản thay lan can sắt hành lang lầu 1,2,3 bằng inox 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
28/07/2026 09:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Phi tư vấn-Khám sức khỏe cho học sinh năm 2026 Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho học sinh năm 2026 Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho học sinh năm 2026 Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Phi tư vấn - Sửa chữa tài sản thay lan can sắt hành lang lầu 1,2,3 bằng inox 304 với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn-Tổ chức Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
05/06/2026 15:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - sửa khung sắt mục, chống thấm, thay bồn cầu của Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
17/12/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
24/06/2025 12:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
19/06/2025 11:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 tại Đà Lạt của Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
19/06/2025 11:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 tại Singapore - Malaysia của Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH QUỐC VÀ SỰ KIỆN DULI TRAVEL
04/06/2025 14:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 tại Singapore-Malaysia của Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG LONG
21/10/2024 14:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT KIẾN PHÁT
21/10/2024 14:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Tân Hương, phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh với 3 gói thầu.
08/10/2024 11:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức tour du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2024 tại Ninh Chữ- Vịnh Vĩnh Hy 3 ngày 2 đêm cho Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
23/05/2024 14:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tour du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2024 tại Ninh Chữ- Vịnh Vĩnh Hy 3 ngày 2 đêm cho Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
23/05/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Khám sức khỏe cho học sinh năm 2026 Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM XÉT NGHIỆM Y KHOA THUỶ NHI
28/07/2026 09:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sửa chữa tài sản thay lan can sắt hành lang lầu 1,2,3 bằng inox 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
28/07/2026 09:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Phi tư vấn-Khám sức khỏe cho học sinh năm 2026 Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho học sinh năm 2026 Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho học sinh năm 2026 Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Phi tư vấn - Sửa chữa tài sản thay lan can sắt hành lang lầu 1,2,3 bằng inox 304 với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn-Tổ chức Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
05/06/2026 15:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - sửa khung sắt mục, chống thấm, thay bồn cầu của Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
17/12/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cuộc sống là những lần gặp gỡ và biệt ly, là những lần lãng quên và bắt đầu, nhưng luôn có những chuyện, một khi đã xảy ra, sẽ để lại dấu vết; và luôn có những người, một khi đã tới, sẽ không thể nào quên. "
Xuân Thập Tam Thiếu