Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Vinh Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.357.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.357.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Vinh Tân như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.357.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.357.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Vinh Tân như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Sưa yakult phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH YAKULT VIỆT NAM
30/08/2026 16:52
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng ga lỏng phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX NGHỆ AN
30/08/2026 16:44
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Thịt lợn phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ CÚC
29/08/2026 15:29
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng cá thu trắng nướng phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HỮU THẮNG 1983
29/08/2026 15:23
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Tôm thẻ tươi sống phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HỮU THẮNG 1983
29/08/2026 15:18
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng thịt bò phục vụ học sinh ăn bán trú Năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồ Thị Anh Minh
29/08/2026 15:13
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Chả, mọc cá thát lát, giò chả mọc , xúc xích lợn fa bò phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
28/08/2026 18:11
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung ứng dạy học TATC cho học sinh khối 1 Năm hoc 2026-2027.
28/08/2026 18:00
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng gi vị , hàng khô phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
28/08/2026 17:49
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Đậu phụ phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất và chế biện đậu phụ Hải Hoàng
28/08/2026 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
01/07/2025 08:31
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO TÍN
01/07/2025 08:29
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐỨC ANH NGHỆ AN
01/07/2025 08:27
Trường tiểu học Vinh Tân đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công Nhà học 4 tầng Trường tiểu học Vinh Tân, thành phố Vinh với 4 gói thầu.
27/06/2025 15:30
Trường tiểu học Vinh Tân đăng tải KHLCNT Liên doanh, liên kết dạy tiếng anh và mua thực phẩm phục vụ học sinh ăn bán trú tháng 4/2025 với 2 gói thầu.
31/03/2025 10:18
Trường tiểu học Vinh Tân đăng tải KHLCNT Cung cấp màn hình Led điện tử với 1 gói thầu.
28/03/2025 10:11
Trường tiểu học Vinh Tân đăng tải KHLCNT Tiêu chí lưu chọn nhà thầu làm hình Led điện tử với 1 gói thầu.
26/03/2025 15:31
Trường tiểu học Vinh Tân đăng tải KHLCNT Cung cấp màn hình led tại phòng Hội đồng với 1 gói thầu.
06/02/2025 16:34
Trường tiểu học Vinh Tân đăng tải KHLCNT Cung cấp máy vi tính, rèm của sổ, bàn ghế học sinh, bảng chống lóa với 3 gói thầu.
06/02/2025 16:17
Trường tiểu học Vinh Tân đăng tải KHLCNT Cung máy Vi tính, bàn ghế học sinh, bảng chống lóa, Rèm chê cửa sổ các lớp học, quạt điện, Sữa chữa trần nhà vệ sinh” với 3 gói thầu.
21/01/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Sưa yakult phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH YAKULT VIỆT NAM
30/08/2026 16:52
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng ga lỏng phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX NGHỆ AN
30/08/2026 16:44
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Thịt lợn phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ CÚC
29/08/2026 15:29
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng cá thu trắng nướng phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HỮU THẮNG 1983
29/08/2026 15:23
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Tôm thẻ tươi sống phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HỮU THẮNG 1983
29/08/2026 15:18
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng thịt bò phục vụ học sinh ăn bán trú Năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồ Thị Anh Minh
29/08/2026 15:13
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Chả, mọc cá thát lát, giò chả mọc , xúc xích lợn fa bò phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
28/08/2026 18:11
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung ứng dạy học TATC cho học sinh khối 1 Năm hoc 2026-2027.
28/08/2026 18:00
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng gi vị , hàng khô phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
28/08/2026 17:49
Trường tiểu học Vinh Tân công bố kết quả gói thầu Cung ứng Đậu phụ phục vụ học sinh ăn bán trú Năm hoc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất và chế biện đậu phụ Hải Hoàng
28/08/2026 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vinh Tân đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vinh Tân đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vinh Tân có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vinh Tân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Người tìm được niềm vui sướng cao quý từ những cảm xúc của thi ca là thi nhân thực thụ, cho dù anh ta không viết được dòng thơ nào trong cả cuộc đời. "
George Sand
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.