Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 326.643.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 324.586.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 326.643.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 324.586.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS của Trường THCS Lộc Sơn của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
09/06/2025 17:02
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:36
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:33
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt phục vụ công tác dạy học năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN TỬ QUỐC HƯNG
29/12/2024 20:03
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt phục vụ công tác dạy học năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với 1 gói thầu.
23/12/2024 19:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
20/12/2024 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 11:22
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp trung học cơ sở năm 2024 (Trường THCS Lộc Sơn) của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với 3 gói thầu.
18/11/2024 09:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
27/12/2023 18:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 17:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS của Trường THCS Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
09/06/2025 17:02
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:36
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:33
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt phục vụ công tác dạy học năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN TỬ QUỐC HƯNG
29/12/2024 20:03
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt phục vụ công tác dạy học năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
23/12/2024 19:00
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp trung học cơ sở năm 2024 (Trường THCS Lộc Sơn) với 3 gói thầu.
18/11/2024 09:38
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp TH và THCS năm 2023 tại Trường THCS Lộc Sơn với 1 gói thầu.
15/12/2023 11:09
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THCS Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
14/11/2023 14:24
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THCS Lộc Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
27/10/2023 14:31
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THCS Lộc Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2023 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS của Trường THCS Lộc Sơn của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
09/06/2025 17:02
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:36
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp THCS của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:33
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt phục vụ công tác dạy học năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN TỬ QUỐC HƯNG
29/12/2024 20:03
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt phục vụ công tác dạy học năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với 1 gói thầu.
23/12/2024 19:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
20/12/2024 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 11:22
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp trung học cơ sở năm 2024 (Trường THCS Lộc Sơn) của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với 3 gói thầu.
18/11/2024 09:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
27/12/2023 18:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 17:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Anh không bao giờ vượt ra khỏi nhịp đập trái tim em, nhưng em vẫn nhớ anh. "
Khuyết Danh