Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 11:25 09/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị giáo dục phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa cấp trung học cơ sở năm 2024 (Trường THCS Lộc Sơn)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Lộc, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:38 16/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
124/QĐ-THCSLS
Ngày phê duyệt
09/12/2024 08:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học cơ sở Lộc Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:22 09/12/2024
đến
16:38 16/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:38 16/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2024 (16/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thẩm định Giá Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định giá thành phố HUế
2 Công ty CP tư vấn Xây dựng số 1 Thừa Thiên Huế Tư vấn lập E-HSMT Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu Tư và Xây Dựng NTT Tư vấn thẩm định E-HSMT 55/106 Nguyễn Lộ Trạch, phường Xuân Phú, thành phố Huế
4 Công ty CP tư vấn Xây dựng số 1 Thừa Thiên Huế Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu Tư và Xây Dựng NTT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 55/106 Nguyễn Lộ Trạch, phường Xuân Phú, thành phố Huế

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:56 16/12/2024 10:30 16/12/2024 16:38 16/12/2024 10:30 16/12/2024 16:38 16/12/2024 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế Hội đồng
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
2
Tranh về thích ứng với những thay đổi
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
3
Lược đồ thế giới từ 1918 đến 1945
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
4
Lược đồ thế giới trong thời gian 1939 - 1945
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
5
Lược đồ Cách mạng tháng Tám năm 1945.
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
6
Lược đồ Liên Xô và các nước XHCN ở Đông Âu trong thời gian từ năm 1945 đến năm 1991
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
7
Lược đồ thế giới thể hiện được tình hình địa - chính trị thế giới, Mỹ và các nước Tây Âu từ 1945 đến 1991
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
8
Lược đồ Việt Nam thể hiện được tình hình chính trị - quân sự của Việt Nam từ tháng 12 năm 1946 đến tháng 7 năm 1954
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
9
Lược đồ Việt Nam từ năm 1954 đến năm 1975
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
10
Sơ đồ lát cắt ngang các vùng biển Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
11
Bản đồ Dân số Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
12
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
13
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
14
Bản đồ giao thông Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
15
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
16
Bản đồ kinh tế vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
17
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
18
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
19
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
20
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
21
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
22
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
23
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
24
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
25
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
26
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
27
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
28
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
29
Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
30
Vòng năng lượng trên Trái Đất
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
31
Sơ đồ quá trình tái bản DNA
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
32
Sơ đồ quá trình phiên mã
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
33
Sơ đồ quá trình dịch mã
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
34
Sơ đồ quá trình nguyên phân
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
35
Sơ đồ quá trình giảm phân
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
36
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích ánh sáng trắng bằng lăng kính.
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
37
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ ánh sáng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
38
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ, phản xạ toàn phần
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
39
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
40
Dụng cụ thực hành kính lúp
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
41
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của điện trở
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
42
Bộ dụng cụ thí nghiệm định luật Ohm
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
43
Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
44
Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
45
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
46
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
47
Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
48
Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
49
Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30
50
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lộc Sơn. Xã Lộc Sơn, huyện Phú Lộc , tỉnh Thừa Thiên Huế
10
30

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ như sau:

  • Có quan hệ với 249 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 32,09%, Tư vấn 14,53%, Phi tư vấn 3,38%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 847.885.651.991 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 797.657.461.696 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,92%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây